Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tìm cao thủ vẽ chipbi và làm clip tỏ tình.

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Juliany, 19/1/13.

Lượt xem: 5,936

1. Juliany

Juliany Banned

hjhj giá như đc thế. Lúc đầu thì có đó. Nhưng tự trọng cao quá nên giờ gần như tan vỡ. Mình xl rồi nhưng ko đc. Pé ấy kêu tổn thương rồi. Clip này chỉ thay lời muốn nói thôi. Mình viết thư gửi sau mà
  2. Lỳ...

Lỳ... Thành viên cấp 3

mình mới hôm qua..híc...chán...bác FA 4 tháng rồi cơ á...;)
  3. Juliany

Juliany Banned

khổ thân pạn :(
    Lỳ... thích bài viết này
  4. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Mình còn có pass fb với yahoo của gấu cũ mình và vào đấy đọc trộm như 3 tháng rồi,.đến tháng thứ 4 này thì ko vào đọc trộm nữa vì lòng tự trọng của bản thân thấy có lỗi với cả quyền riêng tư cá nhân của gấu,..mình đọc được khá là nhiều cuộc nc,.hiểu khá là nhiều cái để biết được 1 bộ phận con gái mà giống gấu mình thì tính cách như nào....haizzz :-< đọc trộm tội lỗi vcc nhưng ko đọc thì ko hiểu,.nhưng mà giờ thì dừng lại rồi...đương nhiên vẫn còn yêu nhau nhưng ko có quan hệ gì cả,.bạn bè cũng chả phải,đôi lúc hỏi thăm nhưng mà giờ thì có lẽ ko thế nữa...mệt mỏi.
    Mắt Bão, Lỳ...Juliany thích bài viết này.
  5. Lỳ...

Lỳ... Thành viên cấp 3

chúc bác thành công nhé.....còn không thì FA welcome U ;)
    Juliany thích bài viết này
  6. Juliany

Juliany Banned

con gái rắc rồi.
  7. Lỳ...

Lỳ... Thành viên cấp 3

yes yes....con gái là con dao hai lưỡi...y chang như bẫy việt vị...thành công thì hp k thành công thì bị ghi bàn =))
  8. Đoilơ ViệtDesigner

Nghĩ lại đọc trộm mấy cái cá nhân đấy thấy mình khốn nạn thất đức vl,.cũng may đã dừng lại...và hiểu ra nhiều điều,.mình biết pass là vì pass fb với yahoo của gấu là sđt mình..
    Sau khi bỏ mình thì gấu đã yêu liền 1 thằng khác...sau đấy 1 tháng thằng đấy bỏ thì gấu đã yêu liền 1 thằng khác, nhưng sao gấu vẫn đặt pass là sđt mình để mỗi lần vào nhập pass lại phải nhớ đến mình...lol khó hiểu đcđ, bực dọc
    Hay gấu yêu nhiều thằng như vậy vì muốn quên mình,.hoặc là mượn 2 thằng kia để lấp chỗ trống..đếo hiểu..kệ mẹ mày.lol
    khổ, giờ mình lo học thôi...yêu clmm =))
    Mắt BãoLỳ... thích bài viết này.
  9. Trung Kiên

Trung Kiên Thành viên cấp 3

E cũng từng giống thím vài ngày, giờ thì hạnh phúc với đời FA rồi, gái gú là 1 loại động vật nguy hiểm :3 :3

Mình ít khi vẽ nên ko pro được như mấy mod 4rum mình đâu :v :v
    Gần đây nhất thì có 1 tấm vẽ mod Bamb0o thoai :3 :3 (cũng ko gọi là chibi được nhưng mình thích vẽ như thế này :v :v)
    [​IMG](sorry bô bô vì chưa xin phép B-( )
  10. Trung Kiên

Chuẩn chuẩn :like:
  11. HSP

HSP Thành viên cấp 4

Juliany thích bài viết này
  12. Lỳ...

Lỳ... Thành viên cấp 3

cố lên cố lên =)) có nên lập 1 hội FA trên VDS hok nhể =)) nghe có vẻ đắt show :v
  13. Trung Kiên

14. Đoilơ ViệtDesigner

Thấy gấu yêu thằng khác thấy bực bực muốn tát cmn thằng kia,thằng lol,.nhưng khi gấu bị nó bỏ lại thấy thương cực :-<
    Gấu mình vẫn yêu mình mà,.đọc trộm thì mới hiểu được..nhưng chả biết làm gì :-<
    Thôi từ bỏ.
  15. Juliany

Juliany Banned

thế này prô rồi.
  16. HSP

HSP Thành viên cấp 4

iêm có biết làm đâu , chỉ kéo về trên mạng ùi chỉnh sửa giống vậy theo ý khách hàng thôi :)) cơ mà hem biết vẽ vời :))
  17. Trung Kiên

Mod được nó là ngon rồi, e cũng thích mấy cái đó mà ko biết vọc #-o
    HSP thích bài viết này
  18. conmacodon69

conmacodon69 Thành viên cấp 2

GATO vì hok có Gấu.đi ra vậy #:-s
  19. Juliany

Juliany Banned

Hj chém mãi mà chưa có ai giúp
  20. HSP

HSP Thành viên cấp 4

html, xml css - jquery với script thuần thôi mà bạn , cái khó là vẽ hình để diễn đạt theo từng khung hình khi sử dụng con lăn trượt xún í

Ủng hộ diễn đàn