Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tìm plugin Banner Quảng cáo trên xenforo v1.2.1

Chủ đề thuộc danh mục 'Xenforo' được đăng bởi chomayanh, 27/2/16.

Lượt xem: 5,798

1. chomayanh Mới đăng kí

Chào mọi người,

Mình đang sài xenforo phiên bản hơi cũ, hiện tại mình đang cần tìm plugin để tạo các banner quảng cáo đặt trên forum. Bạn nào biết có plugin hay addon nào hay giới thiệu mình với. (free càng tốt) hihih

cám ơn

...
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Xenforo có sẵn các template đặt quảng cáo khá tốt, mình nghĩ ko cần dùng thêm addon làm gì cho nặng.
    chomayanh thích bài viết này
  3. chomayanh

chomayanh Mới đăng kí

- Mình đang sài ver 1.1.1 sợ cũ quá rồi nên sài template mới sợ ko tương thích.
    - Mình muốn banner ads đo lường đc số lần click và dễ dàng thay đổi banner trong Admin CP.
    @Dư: bạn cho mình 1 số template có hỗ trợ banner ads này để mình tham khảo thêm nhé.
  4. Phạm Hữu Dư

Cái vụ đo lường số click qc thì phải code chứ đâu liên quan gì đến template hả bạn :)
  5. chomayanh

chomayanh Mới đăng kí

Vụ đo lường tính sau đã, mình cần làm cái banner ad như forum mình thì dùng plug và cách cài đặt ra sao? Xin chỉ giúp, thanks
  6. Phạm Hữu Dư

Banner ad như forum mình là banner nào hả bạn?
  7. chomayanh

chomayanh Mới đăng kí

Ở trên có Arena Multimedia, ở giữa có Confetti, bên phải có 2 banner hình vuông của 2 trường ĐH đó bạn
  8. Phạm Hữu Dư

Banner Flash thì thiết kế = Flash, banner động hay gif thì bằng Photoshop nha bạn. Mấy cái này bạn lên các box liên quan tham khảo và hỏi đáp thêm nhé.

Ủng hộ diễn đàn