Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tìm việc trong studio ảnh cưới tại Phan Rang - Ninh Thuận

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Thiên Ma, 22/10/13.

Lượt xem: 3,195

1. Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Vào thẳng vấn đề luôn nhé !

Hiện tại mình đang ở Phan Rang - Ninh Thuận , và có 2 nhu cầu như sau :
    1-Muốn tìm 1 công việc trong studio ảnh cưới
    2-Tìm chỗ hoặc lớp dạy thành nghề xử lí ảnh Photoshop ( Vui lòng nói rõ tiền học và chương trình học )
    Nếu có ai có nhu cầu tìm người thì comment ngay topic này luôn nhé :) thực sự thì mình vẫn muốn vào Sài Gòn để học tập hơn nhưng do một số lí do nên ko thể đi xa được , đành tìm việc ở quê luôn vậy !

Cảm ơn đã đọc bài

...
  2. Mr.Po

Mr.Po Thành viên cấp 2

1/ Theo mình biết, studio cưới ở PR đa số do anh em nhiếp ảnh họ mở.. Trong đó, nhiếp ảnh sẽ nhận show rồi anh em chia việc nhau làm như thue mướn đồ cưới, trang điểm, thuê xe và làm hậu kỳ...Họ liên kết với nhau rất chặc và chia sẽ công việc với nhau...
    Qua chổ anh Hùng Studio thử xem sao.....Hôm rồi đi chụp thấy có 1 anh cũng đang học chụp ảnh đi theo mang vác đạo cụ với đồ nghề nhiếp ảnh......
    2/ Tìm chỗ hoặc lớp dạy thành nghề xử lí ảnh Photoshop ( Vui lòng nói rõ tiền học và chương trình học )===>>> Em đi học hay đi dạy vậy?????
    Ở PR này nếu nói là mở lớp dạy bài bản thì rất hiếm mà chủ yếu là nghề truyền nghề.....Tức ng ta cũng đi làm nghề, ai có nhu cầu, ai có thành tâm thì ng ta dạy, nhiều khi cho theo học việc free...Ng ta dạy đôi khi vì quý nhau cái tình, họ thấy được cái tâm, cái đam mê của em mà ng ta giúp em chứ cũng chả dạy dỗ gì ghê gớm cả..
    Nếu tôi có mở lớp, tôi vô tình lướt qua đây thì chắc chắn 1 điều là em có đem tiền núi tôi cũng ko dạy em..... Em cần học chứ tôi ko cần dạy nhé... Em thích thì tới học và e tới chắc gì tôi đã nhận em chứ đừng nói đến chuyện là tôi phải có nhiệm vụ cung cấp giáo trình và học phí cho em ở chổ này...Vì dạy hay ko dạy e thì tôi cũng không chết đói nhé....
  3. kjng_lamboghini

kjng_lamboghini Thành viên cấp 2

Up cho đồng hương :D , nghề này về PR thì hơi chua, vào SG cho mau tiến bộ bạn ơi :)

Ủng hộ diễn đàn