Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tut ( Lynda.com) Deke techniques - series hướng dẫn illustrator & photoshop

Chủ đề thuộc danh mục 'Tutorial' được đăng bởi skmins, 15/4/17.

Lượt xem: 33,024

1. skmins Thành viên cấp 1

Author
    [​IMG]Deke McClelland
    Released
    1/13/2011
    This course is a collection of short Photoshop and Illustrator projects and creative effects that can be completed in ten minutes or less. The series is taught by computer graphics guru Deke McClelland, and presented in his signature step-by-step style. The intent is to reveal how various Photoshop and Illustrator features can be combined and leveraged in real-world examples so that they can be applied to creative projects right away.

1 series Tut của Designer Deke McClelland trên Lynda.com bắt đầu từ năm 2011 đến nay về illustratorphotoshop. Series này update từng tuần nên mình còn thiếu 1 số Tut gần đây nhất sẽ update sau cho các bạn. Và do phần excersice của tác giả là khá lớn gần 20gb nên mình chưa update lên được. Sẽ update luôn sau khi đầy đủ. Mình đã nén 100 video thành 1 file cho các bạn dễ tải thành từng phần. Tiếc là mình chưa cập nhật được sub đi kèm cho video. Sẽ cập nhật sau cho các bạn
    Sau đây là link tải. Có 6 phần tất cả, mỗi phần là 100 video.
    [LOCK]www.fshare.vn/file/BIGHPW5QZG2N
    www.fshare.vn/file/VS662JAJKWLY
    www.fshare.vn/file/NJHK2B7PO2VZ
    www.fshare.vn/file/RQ2SIZ4D7M8Z
    www.fshare.vn/file/AJKYU3KBN1W6
    www.fshare.vn/file/872EJ772GRBW[/LOCK]

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 16/4/17
  2. Sol Nguyen

Sol Nguyen Mới đăng kí

Hóng sub ạ :D
  3. YamiKeiren

YamiKeiren Mới đăng kí

ghim vào chờ sub :3
  4. nhutplus

nhutplus Mới đăng kí

bookmark lại và hóng sub! :D
  5. ngmhngan

ngmhngan Mới đăng kí

hóng sub, em cảm ơn
  6. BA0613

BA0613 Thành viên cấp 1

sao không chia ra từng file up,, up trên google drive ấy, ai cần file nào thì down về xem (hoặc xem trực tiếp luôn). Nén lại làm gì mắc công down 1 cục, vừa cực thằng up, vừa cực thằng down.
  7. skmins

skmins Thành viên cấp 1

Sub là tiếng Anh các bác ơi ko có vietsub đâu ạ. Vì video của nó rất là nhiều và nặng nên em mà up từng video lên thì lâu vì em cũng bận nên các bác thông cảm. Drive thì em chưa mua drive unlimited nên phải up lên fshare vì drive free có 15gb bọ
  8. BazokaAnsatsu

BazokaAnsatsu Mới đăng kí

Cho mình hỏi, tài liệu bác này có khác gì với tài liệu thông thường không? Hay đây là trải nghiệm của riêng bác Deke này trong quá trình làm và tìm tòi :D Nếu được thì mình sẽ down về upload lên drive cho mọi người cùng học hỏi :D Hiện mình cũng đang có drive hơn 250GB tài liệu và video các khóa của Lynda như
    - PS CC One-on-One Advance/Fundamental
    - Ai CC One-on-One Advance/Fundamental
    Mình cũng mong muốn là sẽ có 1 drive có thể up hết video lên để trực tiếp vào xem, thích down cái nào down, tiện hơn là phải tải về r giải nén, mất thời gian mà trúng đường truyền yếu nữa :D
  9. skmins

skmins Thành viên cấp 1

Cái này hình như là series các sản phẩm cá nhân bác ý làm bác ạ. Trong đó cũng gồm 1 số video trong bộ one on one nữa. Có nhiều tut khá hay nếu xem hết cái đống này chắc cũng học được kha khá kinh nghiệm :)
  10. qwertier

qwertier Mới đăng kí

có sub eng kèm theo không bác

Ủng hộ diễn đàn