Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tuyết rơi đêm đông...

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi James Lk, 11/12/12.

Lượt xem: 4,184

1. James Lk Thành viên cấp 1

Mình mới tập thử làm hiệu ứng tuyết cho ảnh nhưng có vẻ vẫn chưa thật và chưa được ưng lắm. Có bạn nào có ý kiến hay biết cách làm để có những cụm tuyết trên mặt đường hay tuyết bám trên quần áo, tóc và tuyết rơi thật hơn thì giúp mình với nhé. Ai cần stock để nghịch kỹ hơn mình sẽ gửi cho. Mới thử tập thể loại tuyết nên các bác gạch đá ít thui nhé >.<[​IMG]

...
    Phạm Hữu DưPhương Kún thích bài viết này.
  2. chionekochan

chionekochan Thành viên cấp 2

cái này là thành bão tuyết rồi bạn ơi :(( kiểu nì ko ra dc khỏi nhà luôn ấy chứ ; ; và cái chữ "J&R" nó rất là....ko hợp.... bạn thử up stock lên cho mọi người nghịch xem :D
  3. TM-Knight

TM-Knight Thành viên cấp 2

Bão tuyết rồi bạn ơi ;)) cơ mà nhìn vẫn ấm lấm, thấy mấy đứa nó iu nhau mà mình....:-<
    Up stock lên đi bạn :D
  4. James Lk

James Lk Thành viên cấp 1

Ah stock này mình chụp kết hợp vẽ chữ lighting nên có lun cả chữ "J&R" Link down nè:
    mediafire.com/?7o8zhh2qu18rw18

Do chưa đủ số bài viết nên các bạn copy past vào trình duyệt để thấy link nhé
  5. chionekochan

Đã cố... Chẳng biết có vừa ý bạn không... Nếu không thì mình rất xin lỗi vì trình mình quá gà.... Text mình chẳng biết đặt gì vào...thôi thì tùy bạn vậy ; ; hix hix

James Lk thích bài viết này
  6. James Lk

James Lk Thành viên cấp 1

Tuyết bạn làm đẹp thế nhưng màu hơi lạnh quá cho nó vàng chút ấm áp mình nghĩ hay hơn. Với lại mình định là làm thêm tuyết trên mặt đườg và tuyết bám trên quần áo kiểu như nó đã rơi đầy đường rùi ý thì hay hơn. Dù sao cũng thank bạn nhé
  7. chionekochan

^^ lần đầu dc khen :D mình chỉ biết blend màu thui ah... Mình chưa bao giờ thử thêm thắt cắt ghép hay vẽ thêm vào hình hết (trừ brush và chèn text) ; ; anw, thanx chủ pic :D
  8. OWL

OWL Thành viên cấp 1

Dễ thương toát :x
  9. Đàm Dương Tùng

Đàm Dương Tùng Thành viên cấp 1

Ủng hộ diễn đàn