Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Vài ảnh chụp những ngày ở quê!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi anhcuong269, 28/4/13.

Lượt xem: 2,041

1. anhcuong269 Mới đăng kí

Lần đầu mình post ảnh.Có gì sai sót mong mọi người góp ý để mình sửa!​
    (Ảnh mình chụp bằng điện thoại,k Pts)​

...
  2. Thanatos CK

Thanatos CK Thành viên cấp 3

hấp diêm Dcom quá bác ơi :( load mãi ko hết
    nhiều ảnh tối + rung + noise
    anhcuong269xperia_optimus thích bài viết này.
  3. thanhluan

thanhluan Thành viên cấp 4

Ảnh không có gì đặc biệt, từ bố cục đến màu sắc..."
    như bác bên trên nói, sai độ sáng, rung, noise, xin lỗi bác nhưng cho e nói thẳng là up kiểu này tốn tài nguyên 4rum mà click vô xem thì chán hẳn.
  4. anhcuong269

anhcuong269 Mới đăng kí

Chụp theo sở thích thôi bác..:-s Đối với em nó giản dị vậy thôi..Bác nói làm hết cảm xúc luôn..Em k muốn dập 1 cái khuôn bác ạ..Đẹp đâu phải cứ cần khuôn..
  5. thanhluan

thanhluan Thành viên cấp 4

bố cục không phải là 1 cái khuôn bạn ạ,mặc dù có những quy tắc vàng nhưng no vẫn cần sự sáng tạo,nếu chụp ảnh mà không có bổ cục thì chẳng khác nào nặn một cục đất nhão nhoét, ko thế tạo hình nổi.
    Đã mê chụp ảnh thì bạn nên nhớ 1 điều, bố cục và góc chụp thật sự là sát thủ.
    Mình nói ảnh của bạn không có gì đặc biệt, tức là nó không có sự sáng tạo trong đó, đồng ý là đơn giản, đồng ý là phá cách nhưng nó phải đẹp, chứ cái này thì chưa có gì gọi là phá cách mà bạn nói ko thíc theo khuôn.
    anhcuong269 thích bài viết này
  6. anhcuong269

anhcuong269 Mới đăng kí

Vâng..cảm ơn đã chỉ giáo..:) Cơ bản là mình muốn xóa phông..mà điện thoại k chụp gần thì k xóa đc phông nên bố cục mới thế..Mình sẽ rút kinh nghiệm..:)

Ủng hộ diễn đàn