Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Vẫn là blend. Mem nhập môn xin được chỉ giáo ^^.

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Lê Hoàng Nhật Nam 090192, 21/5/13.

Lượt xem: 1,863

1. Lê Hoàng Nhật Nam 090192 Thành viên cấp 2

Mem mới đang tập tành blend, có chỗ nào chưa đạt mong được chỉ giáo.
    Dưới đây là stock và sản phầm blend với tông màu khác nhau.
    #1.Before
    After
    #2.Before
    After
    #3.Before
    After
    #4.Before
    After
    #5.Before
    After

...
  2. eridani

eridani Thành viên cấp 2

thích mỗi tấm cuối mấy tấm trước blend không hợp , tấm 1 hơi chói mắt mò mod , tấm 2 không hợp vói cảnh ....
  3. Lê Hoàng Nhật Nam 090192

Lê Hoàng Nhật Nam 090192 Thành viên cấp 2

mấy tấm đầu là mem tự mầy mò hị hị ^^, tấm cuối là làm quen tay rồi nên đỡ hơn. Thank bác ^^
  4. tuyển sứt

tuyển sứt Thành viên cấp 1

tấm cuối gọi là tạm còn mấy cái trên thỳ ko ổn :) bạn gióng mình hồi ms tập blen
    1 lời khuyên cho bạn là đừng sử dụng hết những j` mình bết , làm đơn giản thôi :)
    Lê Hoàng Nhật Nam 090192 thích bài viết này
  5. Lê Hoàng Nhật Nam 090192

Lê Hoàng Nhật Nam 090192 Thành viên cấp 2

uhm, thank bạn nhiều nhé, mới động vào pts là mình tập blend mà, hì hì, còn luyện dài dài.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn