Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin hình vector (eps) đám cưới (hình rước dâu)

Chủ đề thuộc danh mục 'Illustrator' được đăng bởi chutchit212, 29/5/18.

Lượt xem: 11,066

1. chutchit212 Thành viên cấp 2

Chào các bạn, mình đang làm thiệp cưới giúp một người bạn và mình cần xin hình rước dâu ở dưới thiệp cưới mình hay thấy đó. Bạn nào có cho mình xin với nhé. Mình cảm ơn nhiều lắm.
    Ps/ Mình chỉ biết dùng abobe CS, không biết sử dụng corel draw. Mình search trên google các bạn chủ yếu chia sẻ file corel thôi. Vậy làm sao để chuyển đổi từ corel sang thành file *eps? Mong các bạn giúp mình với nhé.

...
  2. chutchit212

chutchit212 Thành viên cấp 2

Hình rước dâu đây ạ

hunghoa7580 thích bài viết này
  3. David★Lyn

David★Lyn Thành viên cấp 2

Chịu khó chuyển hình sang dạng vector đi! Phải siêng lên chứ
    chutchit212 thích bài viết này
  4. chutchit212

chutchit212 Thành viên cấp 2

David★Lyn tại mình ko có phần mềm corel ý nên mới phải lên đây nhờ giúp với cả mình chỉ làm giúp bạn mình thôi chứ mình không chuyên về mảng vector
  5. David★Lyn

Tìm JPEG rồi chuyển sang Vector cho nhanh! Còn ko rành Corel thì nên tải về mở file và chuyển sang đuôi .ai đc mà! Quá đơn giản, chỉ hướng rồi tự làm cho quen đi nhé, chứ phải mỗi lần tìm file là phải đi nhờ vả sao
  6. David★Lyn

Xin phép đc khinh thường thành phần lười ngược đời như bạn nhé! Mình đã thử tìm kiếm và kết quả là các file PSD, EPS rất là nhiều dữ liệu share free cho mà sài, bạn lại lười không chịu khó tìm kiếm lại đỗ lỗi chỉ share file .cdr
    Ở đây là kết quả tìm kiếm lần đầu sau 2 giây của mình (ảnh dưới). Khuyên thật là lười và nhát sài CDr thì nên bỏ việc Ds đi nhé, ít nhất học cách chuyển file CDr sang Ai (google có rất nhiều hướng dẫn). Thân!

Ủng hộ diễn đàn