Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin hướng dẫn render GPU GTX 970 premiere pro cc 2015

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe Premiere' được đăng bởi thanhlkj51, 5/4/16.

Lượt xem: 5,508

1. thanhlkj51 Mới đăng kí

như trên
    các bác cho em hỏi khi e render clip từ premiere check qua GPU-Z thấy CPU Load cứ 0% - 4%, Memory use chỉ khoảng 600-800 MB (trong khi card em là 16GB), CPU thấy dùng nhiều chỉ khoảng 30%- 80% (đôi khi render effect nhiều đẩy đến 100% bị văng premiere ra ),
    liệu có phải Premiere không hỗ trợ card GTX 970 của không, hiên em đang dùng GTX 970 (đã enable CUDA trong project settings).
    làm theo clip

thì Folder Premiere Pro cc 2015 của e lại ko có file " cuda_supported_cards.txt "

GPU-Z check có chuẩn không, có phần mềm nào check ngon hơn không bậy các bác
    em render 1 clip khá chậm ko hơn so với card hd 7850 cũ e dùng

Read more: http://forum.vietdesigner.net/threads/xin-giup-do-render-khong-thay-su-dung-gpu.90544/#ixzz44xPLTvwx

CPU có đa số là lên trên 40%-80%

...
  2. mono

mono Thành viên cấp 2

Máy nhà mình render AE, cũng k chỉnh gì hết nó cứ render thế thôi.

Ủng hộ diễn đàn