Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin ý kiến về tình trạng của HDD máy desktop !

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi caothanhgt48, 6/4/16.

Lượt xem: 1,509

1. caothanhgt48 Mới đăng kí

Tình hình là mình có cái Desktop, dạo này chả hiểu dở chứng hay bị làm sao mà dùng cứ đơ đơ. Mình có nghi ngờ về lỗi win nên đã cài lại, sau khi cài lại thì cũng tàm tạm nhưng mà để cho yên tâm nên mình có test lại cháu nó bằng HDD regenerator và MHDD. Lúc dùng cái HDD regenerator thì nó làm lâu quá do mình để chế độ scan and repair, thế là mình thử test với MHDD cho nhanh thì đc kết quả như trong ảnh bên dưới. Các cao thủ xem qua kết quả rồi phán bệnh em nó giúp mình với. Tình hình cháu nó như thế nào ạ, có nghiêm trọng lắm ko ? HDD này mình mới mua đc 8 tháng.
    77nVEBK.jpg qVAEKDR.jpg LLHgddb.jpg

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 6/4/16
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn