Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Zshop Cao Thắng bán hàng không uy tín......

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận' được đăng bởi HaiLua, 11/2/15.

Lượt xem: 3,048

1. HaiLua Thành viên cấp 1

Zshop Cao Thắng bán hàng đắt mà còn lừa người tiêu dùng thật quá đáng, mất uy tín trầm trọng.....
    Bữa mình xem trên mạng len fix 50mm f1.8 của Zshop ghi 2tr2, mình gọi điện thoại hỏi chắc ăn nó cũng nói vậy và còn đảm bảo shop bán len này rẻ nhất Sài Gòn..... Thế là chiều đó 5h chạy qua xem hàng thấy len đó trong tủ kính cũng ghi 2tr2, mình hỏi thì được 1 người bán hàng nói giá 2tr4 mình hỏi ủa thế này thế nọ..... Nó bảo shop em hêt ưu đãi từ lúc 2h chiều rồi và mình có nhớ có 1 bạn từng đăng cũng dính y chang như mình.... Thôi Say Good Bye chạy qua Trần Hưng Đạo tìm mấy shop giá rẻ hơn...... Tóm lại Zshop bán hàng giá thì cao mà còn làm ăn chả uy tín nói dối anh em cẩn thận khi mua shop này......

Read more: http://forum.vietdesigner.net/threa...thang-lua-dao-khach-hang.61883/#ixzz3RQsAyqyR

...
    hakhanhbk2008Phạm Hữu Dư thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn