Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

‎[Rì viu] các 94-er đi thi toán trở về :

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi snowpjece, 4/7/12.

Lượt xem: 2,338

1. snowpjece Cựu quản trị

link:

---Nhật Ký 94-er---
    Sáng nay các chú đi thi làm Toán thế nào,anh làm được tất,làm hết cả phần cơ bản và phần nâng cao,bỏ mỗi câu khảo sát :rofl:
    ---Bụ Bẫm Béo---
    bỏ mỗi câu cuối :"Giám thị không giải thích gì thêm" :yaoming:
    ---Cáp Anh---
    làm gần hết mỗi tội thu bài xong mới phát hiện toàn làm nhầm vào nháp
    ---Ví Dụ Như CR---
    Mình bỏ hết làm đc mỗi phần thông tin cá nhân :-sad:
    ---Hữu Ái Phạm---
    thi Toán mà quên đem Bảng Hệ Thống Tuần Hoàn, rớt cmnr :((
    ---Rukamiri Tabutin---
    Bảng hệ thống tuần hoàn ? não à, Bảng nguyên tố tuần tự chứ, nó có tên gọi khác là atlat đấy
    ---Anh Lỳ---
    quên mang bút , chỉ mang bút chì :((
    ---Hồ Quang Trung---
    Nó đéo cho sử dụng Bảng Cửu Chương, em rớt cmn môn Toán rồi :-sosad:
    ---Bất Động---
    em cầm máy tính bảng ipad vào mà tính cộng trừ nhân chia mà nó đình chỉ em :angry:
    ---Trần Xúc---
    Đề dễ quá nên em viết "Đm giám khảo" rồi gạch đi. K biết chấm
    thế nào xD
    ---Bường Tô Lịch---
    Em mới khen cô giám thị:" vếu cô to thế"! Bị đuổi khỏi phòng rồi :-sosad:! Lại mất 1 năm. T.T
    ---Vuz Lego---
    Review sau khi thi toán và dự đoán tương lai 2 môn ANH vs LÝ
    Toán gì mà khó vãi l`
    Làm bài không được, đi nhìn không xong
    Thế là môn Toán đi tong
    Còn hai môn nữa là xong cuộc đời
    Giáo viên thì thật củ khoai
    Lượn lên lượn xuống, đi đi về về
    Thế này thì làm ăn rề
    Thôi mình đi ngủ, đợi về nộp bài
    -------
    Lý thì phải nói chơi bời
    Random kịch liệt cho đời nở hoa
    Môn Anh ta cứ ba hoa
    Từ nào khó quá, chuyển qua tiếng Việt
    Ba môn chắc chắn không liệt
    Thôi ta cố gắng ở lượt thi sau

...
    LoveLay0511, toanlove371Hưng Trần Văn thích bài viết này.
  2. Khế_Chua

Khế_Chua Thành viên cấp 1

hài vãi chưởng đêck đỡ đc :))
  3. Hưng Trần Văn

Hưng Trần Văn Cựu quản trị

Vãi cả cmt =))
  4. Đoàn_Whinny

Đoàn_Whinny Thành viên cấp 3

Thớt có tính giải trí cao :))
  5. cuongbenki

cuongbenki Thành viên cấp 3

bọn Vozer thì thánh cmnr =)), cơ mờ forum vozer chiến DDOS với svit.com xong 2 website sập lun =))
  6. TheOne

TheOne Thành viên cấp 1

Mình thì nhớ như in buổi đầu thi toán, nhất là lúc nộp bài xong ra khỏi phòng thi vì mình nộp bài sớm nhất phòng mà. Hết 2/3 thời gian là mình nộp luôn. Nhìn cảnh các bạn vẫn đang ngồi vò đầu bứt tai, bấm máy tính xoành xoạch mà thương. Xong lúc 1 mình bước ra cổng trường thì cảm giác thật là khoan khoái. Vừa thấy bóng mình các chị phóng viên đã ùa vào đòi phỏng vấn. Hơi run vì đứng trước máy quay nhưng biết tối kiểu gì cũng lên TV nên cố gắng trả lời thật tự nhiên.

-Đề năm nay khó không em?

-Đề không dễ cũng không khó chị ạ. Đề rất hay mang tính chất phân loại học sinh, chỉ cần nắm chắc kiến thức trong SGK là có thể làm được, trừ câu bất đẳng thức là cần phải có một chút kĩ năng mới có thể giải được.

Nói đến đây các bác phụ huynh chờ con bỗng tràn đầy niềm tin yêu và hi vọng. Không khí im lặng căng thẳng bỗng chốc được xua tan. Hàng trăm cặp mắt long lanh hướng về phía mà mình vừa bước ra, nơi các bạn vẫn đang hùng hục làm bài.

-Thế em dự đoán mình sẽ được bao nhiêu điểm trong kì thì đại học này?
    -Dạ 20,5 đủ điểm vào trường thôi ạ :">
    -(Hơi ngạc nhiên) Em làm xong sớm nhất cơ mà. Thế toán em được bao nhiêu !!?
    -0,5 thôi ạ =)))

Nói xong mình lập tức biến mất vào đám đông để lại sự sững sờ trên gương mặt chị phóng viên và không khí im lặng, lo lắng kết hợp với cái nóng 40 độ C lại bao trùm khu vực cổng trường...

Chiều hôm đó, thi lí xong mình phi ngay về nhà để hóng thời sự. Thế mà chờ đến tận bạn tin cuối ngày cũng không thấy clip phỏng vấn mình được tung lên..Hơi thất vọng về cách làm việc của nhóm phóng viên mùa thi nên chơi nốt mấy trận DotA rồi đi ngủ sáng mai đi thi hóa :D

yumicass thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn