Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[+18] Âm thầm chụp mẫu sexy trong đêm

Chủ đề thuộc danh mục 'Các bộ ảnh ấn tượng' được đăng bởi nhoxzunchy, 1/5/14.

Lượt xem: 44,974

1. nhoxzunchy Thành viên cấp 2

Âm thầm chụp mẫu sexy trong đêm
    Có thể nói nhiếp ảnh chân dung là một nghề thú vị nhất , người chụp ảnh được tiếp xúc với nhiều model cực kỳ quyến rũ trong công tác hàng ngày của họ, nếu là một người tài năng , người chụp ảnh sẽ có được nhiểu thứ từ danh vọng và tiền bạc, tuy nhiên để có được sự thành công thì đó là một điều vô cùng gian nan.
    Có nhiều người đến với nhiếp ảnh chân dung qua rất nhiều cách , họ đi lên từ những trường đào tạo chính quy, họ đi lên khi đã là một nghệ sĩ nhiếp ảnh nghệ thuật nổi tiếng, họ đi lên với niềm đam mê nhiếp ảnh, và họ đi lên từ một sở thích duy nhất .. ngắm gái. Thực trạng của nhiếp ảnh trẻ Việt hiện nay là mua máy ảnh chỉ để chụp teen, mua máy ảnh phải máy xịn, xóa phông tốt ảnh mới đẹp. Bản thân admin của blend.vn cũng một thời như vậy , cũng muốn khẳng định mình, muốn thể hiện cái tôi và muốn được chiêm ngưỡng cái đẹp.

Khi bạn đã thành công trong một việc gì đó, có rất nhiều thứ đến với bạn dễ dàng, và nếu ko tỉnh táo bạn cũng sẽ dễ dàng bị sa ngã, điều này có thể thấy được từ việc chụp nude nghệ thuật, đó là những thứ dễ làm thay đổi cuộc sống của bạn nhất. và nếu không tỉnh táo và tôn trọng, bạn dễ dàng bị điều này cám dỗ.

Tình cờ được bác BIN share cho một bộ ảnh chụp cho một model tại bãi biển nên tôi cũng hứng chí viết một bài và share bộ ảnh này cho các bạn xem :D nói về kỹ thuật, chúng ta cần 2 đèn để chụp bộ này, 1 đèn chụp ngoại cảnh công suất khoảng 500W trở lên làm đèn hậu. Và 1 đèn mặt có thể dùng flash speedlight hoặc đèn công suất 500w , soft box sử dụng là beauty dish , mời các bạn xem bộ ảnh sau của BIN.

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

[​IMG][​IMG]Chụp mẫu trong đêm.

p/s: Ướt màn hình chưa các thánh :))

Nguồn: Blend.vn

...
  2. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

3. Paul Technicien

Paul Technicien Thành viên cấp 1

Mẫu này mặt phẫu thuật quá đà! Cứng quá! Cơ mà *ướt cmn màn hình rồi*
    nhoxzunchy thích bài viết này
  4. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

:D bóng điện sáng quá ;;)
  5. Công dân lương thiện

Công dân lương thiện Thành viên cấp 3

check-in cai' koj, Bây h là 3h 30 sáng, ngày 1-5 Ra biển chụp mẫu như lày chắc bem mẫu lun :D
  6. Âm binh

Âm binh Thành viên cấp 2

Chưa bàn tới ảnh, em thích những dòng chia sẻ của bác. Em cũng đang dành dụm để mua một cái bình dân để thỏa niềm đam mê đây bác ạ :)
    Chất PCnhoxzunchy thích bài viết này.
  7. sharinegan

sharinegan Thành viên cấp 4

Cái tay Mod sao cứ phải để vậy cho mỏi nhỉ, cứ buông lỏng tự nhiên có hay hơn không :>
  8. Ngo Thai Thuan

Ngo Thai Thuan Mới đăng kí

Ảnh mang tính chất kích thích, chưa thấy nghệ thuật, nhưng có ý tưởng
    mrsitenhoxzunchy thích bài viết này.
  9. nhoxzunchy

nhoxzunchy Thành viên cấp 2

Cái này của 1 anh nhiếp ảnh nghiệp dư nên chưa có tính nghệ thuật nhiều. còn anh em cứ tập trung chuyên môn vào cô mẫu là chính đê =))
  10. Agious

Agious Thành viên cấp 1

11. OKguy

OKguy Thành viên cấp 2

Móng tay sơn đỏ đẹp thật !
  12. yun

yun Thành viên cấp 2

like!
  13. nhoxzunchy

nhoxzunchy Thành viên cấp 2

OKguy Bác này soi kinh ghê :))
  14. gangsta113

gangsta113 Thành viên cấp 1

bộ này hình như bên Xiuren..mỏi qá!
    ngoquoc thích bài viết này
  15. forever alone không thích điều này :))
  16. anhlabeu

anhlabeu Thành viên cấp 3

Buông lỏng thì nó xệ tới rốn bác ơi
    Lâm Bùi thích bài viết này
  17. Thái Vy

Thái Vy Mới đăng kí

nhìn mãi chả thấy nghệ thuật điểm nào -_-
  18. star_on_sky

star_on_sky Thành viên cấp 2

Thích cái cmt của #2
  19. Đức Lc

Đức Lc Mới đăng kí

Thớt chụp xong có đè em nó ra mà .... ko ? Chứ là em thì em chịu ko nổi rồi đó
  20. Tĩnh Lặng

Tĩnh Lặng Thành viên cấp 1

:)) Mình nghĩ là VN nên cho phép các bạn nữ khỏi phải mặc đồ và đi đến cấm nữ mặc đồ =)) tại mình thấy các bạn nữ có vẻ rất hãnh diện khi được cởi đồ =)) Nếu được như vậy thì tốt cho các bạn ấy mà tốt cho cả nam giới chúng ta. Đồng ý ko mấy chú :))

Ủng hộ diễn đàn