Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

After Effect CS4 hết hạn. làm sao để thay serial ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe After Effects' được đăng bởi Zejky, 19/10/14.

Lượt xem: 5,674

1. Zejky Mới đăng kí

Như tiêu đề, em cài đặt adobe after efect cs4 vào và sử dụng key trên mạng. sau khi nhập key vào nó đồng ý với key đó, nhưng mà khi em bật AE lên thì nó lại báo rằng phiên bản đã hết hạn, các pro có thể chỉ cho em biết bây giờ làm thế nào để có thể thay được key không. nếu được các bác cho em xin luôn serial còn dùng được.
    p/s : em chỉ là người mới không biết nên post ở đâu, em thấy AE là phần mềm làm phim nên mạn phép đăng bài ở đấy, có gì các mod nhắc nhở thôi nhé :D

...
  2. ojngboog

ojngboog Thành viên cấp 2

Zejky thích bài viết này
  3. phongpro79

phongpro79 Thành viên cấp 2

Gỡ ra -> tắt Net -> cài & dùng serial đó -> add dòng dưới vào file hosts
    127.0.0.1 activate.adobe.com
    Zejky thích bài viết này
  4. Zejky

Zejky Mới đăng kí

bạn ojngboog cho mình hỏi là CC với CS 6 cái nào hơn
    cấu hình máy mình
    processon : pentium (R) Dual- core CPU E 5700 @ 3.00 GHz 2.99 GHz
    RAM 4GB
    còn lại mình không biết @@!
    cấu hình như này có chơi nổi 64bit không
    --------------------------------------------------
    bạn phongpro79 cảm ơn bạn :D mình sẽ thử :D
  5. phongpro79

phongpro79 Thành viên cấp 2

- Theo hãng: cấu hình trên & Win 7 thì nên cài CS5/CS6
    - Bạn vẫn có thể cài CS4 or thấp hơn vẫn tốt
  6. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Cái Ae CC hơi bị nặng và ngốn tài nguyên của máy khi chạy và render đấy, cấu hình vừa phải thì ko nên dùng bản CC làm gì. Cứ Cs6 mà dùng là ok rồi với lại dùng bản mới thì có sử dụng hết các tính năng mới của nó hay không? Hay chỉ cài để có cho đẹp, chạy đua với người khác?
    Hà Bơ thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn