Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Bà tám] Vì sao bạn biết tới VietDesigner

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi boyplay, 23/8/12.

Lượt xem: 4,594

1. boyplay Thành viên cấp 3

Hj, cái này tò mò tẹo để bik từ đâu mọi ng gia nhập nhà Design chúng ta là chính, duyên phận nào đưa đẩy bà con lạc vào đây thế nhỉ. Tớ thì tớ nhờ cái facebook nó ám xì bùa vào đây. Trước là chơi với a Uốn éo (đợt khá nổi tiếng, lên cả báo cơ mà :))). Cái rùi ảnh có đăng mấy bài của fanpage I Love Photoshop nhà mình, mon men vào, đợt đầu vào còn sơ xài nên ko ghé nhìu. đọc bài rùi....copy zìa (đợt nớ ko ghi nguồn, Pác Dư qua tận 4rum lôi đầu ra xử tội T^T, h thì e ghi đủ rùi nớ ). Xong rùi bẵng thời gian thấy I Love Photoshop đăng bài về mấy hiệu ứng, vào thì thấy nhiều cái thú vị nên vào thường xuyên hơn nữa. Kết cái giao dện 4rum mền, cực là hài hòa. Giá mà lúc nào Noel thì chuẩn khỏi chỉnh ;)).

Đấy lờ vài lời "bà tám" hi vọng mọi người cùng "bà chín" hơn hén ;))

P/S: Bác Dư Add cái code [you] vào đc thì hay quá bác à ;))

...
  2. Chen SirO

Chen SirO Thành viên cấp 4

Do bạn bè giới thiệu.
    Và tem luôn bài cho đông khách =))
    boyplay thích bài viết này
  3. Dung Jin

Dung Jin Thành viên cấp 2

Mình thì không nhớ nữa, chắc là do duyên số =))
  4. ilusm85237

ilusm85237 Thành viên cấp 1

mình cũng từ cái facebook :))
  5. Sắc Hoa Tigôn

Sắc Hoa Tigôn Thành viên cấp 2

6. RainyWarrior

RainyWarrior Thành viên Max level

^ như bạn ấy :D
  7. hà điệu

hà điệu Thành viên cấp 3

8. boyplay

boyplay Thành viên cấp 3

các bác comment ngắn gọn xúc tích dã man :))
  9. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Đa số các bạn ở đây sẽ trả lời là Facebook vì nền tảng chính của Việt Designer đó chính là nhờ và Facebook Fanpage I Love [Photoshop] :D
    Xuân Tíntieuquayhp thích bài viết này.
  10. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

11. Stephen John

Stephen John Thành viên cấp 2

Close topic! >:)
  12. pitlamgi

pitlamgi Banned

Tớ cũng chẳng nhớ :D

Chẳng biết sau này có nhớ ra không :))
  13. boyplay

boyplay Thành viên cấp 3

Pac này lăm le quá. T^T. Vầy là ko đc nhớ. Chỗ e làm ăn mà pác ;))
    Stephen John thích bài viết này
  14. TuanVuKT

TuanVuKT Thành viên cấp 2

Mình rất thích máy tính và chỉnh sửa ảnh Photoshop từ lâu rồi năm cấp 3 :D nhưng không có máy tính, máy ảnh điều kiện học không có. Mình thì học kinh tế vừa ra trường rồi. Đang thất nghiệp. PTS mình đều tự tìm hiểu và học các TUT. Mình thì lang thang trên mạng search vọc PS thế là thấy forum VietDesigner. Trước giờ mình chưa tham gia forum nào có pts cả. VietDesigner là forum mình hoạt động nhiều nhất ^^! Hy vọng forum mình ngày càng phát triển. :). Forum mình nhiều điểu bổ ích. Mình học được khá nhiều.
    Mình kết forum mình ở cái giao diện khá đẹp và update thông báo like gần như FB ý, rất hay.
    Rất vui khi được làm quen với các bạn ^^! Mình ở Hải Dương.
  15. boyplay

boyplay Thành viên cấp 3

Mà nãy quên mất làm cái poll xem dân tình từ đâu vào nhìu nhất. hix hix
  16. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

thým dư buzz yahoo khoe :*
  17. hà điệu

hà điệu Thành viên cấp 3

:D viết nhìu thì mấy a lại bảo lôi thôi thì khổ
  18. Hàn Phong

Hàn Phong Cựu quản trị

Từ facebook mà ra, chắc đa số mọi người ở đây cũng vậy ;))
  19. xoai.xanh

xoai.xanh Mới đăng kí

phây búc
  20. Tiểu Thiên

Tiểu Thiên Thành viên cấp 3

Một ngày đẹp trời từ đất FB :"> .... gõ Photoshop :)) thế là ra page I love PTS không nghĩ ngợi nhiều, nhào vô rồi tính :"> . Nhờ tham gia nhiều contest trên page nên cũng cải thiện được phần nào. Giờ thì mỗi ngày không vào fage hay forum là ăn không ngon :))
    boyplay thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn