Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bạn tự tin mình biết bao nhiêu về Lệnh Pathfinder trong illustrator.

Chủ đề thuộc danh mục 'Tutorial' được đăng bởi duongtdoms, 9/2/17.

Lượt xem: 3,451

1. duongtdoms Thành viên cấp 1

Tôi nhận thấy một điều rằng, rất nhiều bạn tự tin mình là một designer, hiểu 90% về phần mềm illustrator. nhưng qua 1 bài khảo sát mà tôi vừa thực hiện với những đồng nghiệp, học trò cũ, và bạn bè tôi, thì ngay cả những vấn đề đơn giản của lệnh Pathfinder họ cũng không biết. họ chỉ biết 1 số cái rất ít như cắt, gộp và đục thủng. chính vì điều này mà hôm nay tôi quyết định làm 1 video giúp các bạn hiểu hơn về lệnh này.
    bạn cũng có thể tham khảo thêm bài viết về lệnh Pathfinder trong blog của kênh Tự Học đồ họa tại: http://tuhocdohoa1.blogspot.com/2017/02/nhom-lenh-palette-pathfider-huong-dan.html để có những kiến thức tổng quan nhất

video hướng dẫn chi tiết

...

Ủng hộ diễn đàn