Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Blen ..bài tập thứ 3 :">

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi chuotcon881988, 22/11/12.

Lượt xem: 2,040

1. chuotcon881988 Mới đăng kí

ảnh gốc đây ..:

mong mọi người ném đá nhiệt tình ..cho nhặt đc nhiều nhiều kiến thức thêm ..
    :D

...
    ServerrorNguyễn Thị Sen thích bài viết này.
  2. Nguyễn Thị Sen

Nguyễn Thị Sen Thành viên cấp 1

đẹp. cho e xin cái TUT bác ơi :D. hé hé
  3. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Theo mình thì hiệu ứng ko cần thiết lắm , có lẽ ý đồ của bạn nhằm tạo thêm độ lung linh cho bức ảnh đúng ko ? :D
    Còn về màu sắc thì mình thấy ko ấn tượng lắm :)
  4. chuotcon881988

chuotcon881988 Mới đăng kí

thank bạn sự ủng hộ của bạn sẽ cho mình thêm niềm tin ..tut thì chắc là không có vì một tut phải thu hút đc nhiều người ..mình chỉ là đam mê nên tập tành ,,nếu bạn cảm thấy thích thì bạn cứ để email mình sẽ gửi PSD cho bạn :)
    thank ý kiến của bạn ..lúc đầu mình chỉ cố gắng làm cho bức ảnh khác biệt đi so với ảnh gốc mà mình lại thích tông màu buồn ...mình sẽ cố gắng hơn ..:D bạn có thể hướng dẫn mình blen một phong cách khác đc ko ..:P qua bức ảnh trên
  5. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Mình ko hề biết blend , mình chỉ đánh giá bằng con mắt của mình thôi :)
  6. chuotcon881988

chuotcon881988 Mới đăng kí

uk :) ..mình sẽ cố gắng hơn ....vì blen rất hấp dẫn mem thích PTS :D
  7. Trung Pack

Trung Pack Thành viên cấp 2

ảnh gốc cũng đẹp hơn blend :)
  8. pizy

pizy Banned

hình như là mod bạn blend bị ám màu tím bạn ạ

Ủng hộ diễn đàn