Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bộ ảnh cưới ngộ nghĩnh chồng Bờm mặc trang phục siêu dị hợm

Chủ đề thuộc danh mục 'Các bộ ảnh ấn tượng' được đăng bởi Người Chia Sẻ, 31/8/16.

Lượt xem: 14,473

1. Người Chia Sẻ Share to be shared!

Ảnh cưới của vợ chồng Bờm
    ......Luôn Bên Anh.......
    11.09.2016 Bờm lên xe hoa :v
    Photo: Nguyễn Thành Long
    Thông Điệp nhỏ xíu:
    Dù anh là ai? Dù anh làm nghề gì ?
    Dù anh có xấu xí,sang hèn ...??
    Em chỉ cần anh yêu thương em và cố gắng vì tương lai chúng mình em sẽ luôn bên anh!
    Hoàn Cảnh:
    Em đang làm phim hài tết Bờm của đạo diễn Phạm Đông Hồng,cắt đầu bát ô tô để làm chàng Bờm ngốc ngếch,thật thà,đang quay dở thì phải chụp ảnh cưới,trong cái rủi lại có cái may,em nghĩ ra ý tưởng này và vợ em gật đầu ngay lập tức. :v
    Ý Tưởng:
    Sau ngày cưới lung linh,mỗi cặp vợ chồng dù giàu có,hay nghèo khổ thì cũng đều bắt tay làm việc,bắt đầu cuộc sống vợ chồng,cơm áo gạo tiền,lo cho con cái,để tiến đến cuộc sống mai này tốt đẹp hơn!
    Bộ ảnh Luôn Bên Anh lấy ý tưởng từ đó!
    Bộ ảnh gồm 3 phần:
    - Ngày Cưới (bộ ảnh sẽ tung sau)
    - Nắm Tay
    - Thanh Thản
    Đó là 3 giai đoạn của một cặp vợ chồng,bắt đầu hôn nhân,cùng xây dựng tổ ấm,và tiến đến 60 năm cuộc đời.
    Bộ ảnh như một câu chuyện của một cặp vợ chồng,có mở,thân bài,và kết.
    Vài lời tâm sự:
    Là một diễn viên luôn mang đến cho khán giả những nụ cười,niềm vui,bộ ảnh cưới của vợ chồng em đơn giản,và gần gũi cuộc sống đời thực,em xuất thân nghèo khó và vợ em cũng yêu em từ những ngày chưa ai biết em là ai,hai bàn tay trắng,chúng em đã cùng bước qua những khó khăn của cuộc sống và tiến đến hôn nhân! Ngọc Anh vợ em sinh năm 95,cũng là diễn viên skđa,cô ý là người Hà Nội,một cô gái chịu thương chịu khó,và rất dễ thương,gần 3 năm yêu nhau trải qua không ít lần sóng gió,không ít lần vỡ bát đũa,cuối cùng vợ chồng em cũng hàn gắn để cùng nhau mang rơm về làm tổ vào ngày 11.09.2016 dương lịch này.Ngọc Anh cũng thông cảm cho nghề nghiệp của em,có lẽ sự hy sinh của những ngày xa cách,những giọt nước mắt đợi chờ đã cảm hoá con ngựa hoang miên núi như em,để em lớn hơn,ai cũng đến lúc trưởng thành,và xây dựng tổ ấm gia đình đó là một bước ngoặt lớn của cuộc đời!
    Từ ngày có vợ em biết yêu những điều giản dị nhất mà đã vô tâm lãng quên!
    Đó là sống trách nhiệm và biết quan tâm chia sẻ với những người thân yêu của mình!
    ---------------------------------------
    Mong muốn nhỏ bé của một nghệ sĩ cũng bé nhỏ!
    Khi mọi người xem bộ ảnh này sẽ kết nối tình cảm vợ chồng hơn,đừng quá tìm tới việc cơm áo gạo tiền mà quên đi "mâm cơm" gia đình. Hãy luôn nở nụ cười trên môi giữa chồng và vợ,dù có rơi vào hoàn cảnh nào cũng cùng nắm tay nhau vượt qua.!
    Gửi tới các fan thân yêu!
    Mình lấy vợ rồi!
    Ai đã yêu thương thì hãy yêu cả gia đình nhỏ của mình nhé! :v
    ---------------------------------------

Lời dẫn bìa Album:
    Em thân yêu.!
    Đã đến lúc chúng mình cùng tha rơm về làm tổ !
    Một chiếc tổ sung túc với đàn con lúc nhúc ! :x
    Hà Nội : 11.09.2016
    1 : Ngày Cưới.
    Ngày cưới này là giấc mơ của anh lâu lắm rồi,và giờ nó đã thành hiện thực!
    Em nói: Chụp ảnh ít tiền thôi anh nhé,để danh tiền mai này nuôi con?
    Anh nói: Anh chỉ muốn cưới một lần thôi,dù vất vả,có vay mượn tý chút,nhưng lấy em về cho em hãnh diện với cái Mít cái Na.
    Em cười tủm và gật gật :v
    2: Nắm Tay!
    Cưới xong là vất vả đó em!
    Vợ chồng mình về cơ bản là không có,nhưng em yên tâm mà nuôi con! Có bố của con em đây rồi mọi khó khăn chỉ là "muỗi đốt inox.."
    Em cười tủm và gật gật :v
    3: Thanh Thản.
    Bà ơi có bao nhiêu,60 năm cuộc đời!
    Hãy cùng tôi đi đến cuối con đường!
    Cảm ơn bà đã yêu tôi từ khi chúng mình hai bàn tay trắng,chính những lúc khó khăn ấy để ta cùng cố gắng và vượt qua mọi khó khăn và sống vì nhau!
    Bà cười tủm và gật gật :v
    Tôi yêu bà!
    Và.....
    Tôi cũng yêu ông! :x

Nguồn: Đỗ Duy Nam

...
    blacklarsonphuongthustudio thích bài viết này.
  2. NgochaiPC

NgochaiPC Thành viên cấp 1

=))=))=))=))=))
    tuyệt đẹp
  3. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

Thích nhất màu :)

Ủng hộ diễn đàn