Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bộ nhận diện Greenwave

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi Đức Biks, 4/5/14.

Lượt xem: 2,658

1. Đức Biks Thành viên cấp 1

E làm bộ này lâu rồi nhưng h mới up lên .
    Các bác thấy hay thì appreciate e cái :D
    https://www.behance.net/gallery/16598469/Greenwave
    E cũng sử dụng 1 số nguồn mockup trong forum nên xin cảm ơn mấy bác up .
    Cảm ơn các bác đã ghé qua đọc .

À do Ảnh em up gốc lên behance nên nó dài ngoằng , các bác thông cảm :D

...
    Phạm Hữu Dư, Hồng SơnThe Storm thích bài viết này.
  2. The Storm

The Storm Mới đăng kí

e ko rõ về thương hiệu này lắm nhưng sao trong trong cái phần All stuff lại có con chim ở trong đó ạh?????

Em nghĩ nếu các nút gắn miệng bao thư dùng màu xanh hoặc nâu luôn thì sẽ hay hơn đỏ ạh.
  3. bee-white

bee-white Mới đăng kí

mình thấy logo hơi cứng, so với cái lá ở giữa, mình nghĩ nếu để vòng tròn sao đó cho mềm mại thì đẹp hơn nữa.
  4. Chất PC

Chất PC Thành viên cấp 2

Nhỏ quá không nhìn được mà nhận xét bạn á *Ctrl +*100%*Ctrl +*120%*Ctrl +*150%
    :-j
  5. Đức Biks

Đức Biks Thành viên cấp 1

Mình sorry trước tại đây nguồn up behance mình chưa resize được :D .
    Các bạn bấm vô cái link behance nhìn rõ ngay hehe :D
  6. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Thớt cho mình hỏi dùng tỉ lệ vàng cho công việc thiết kế các thương hiệu, logo có khó không? :D
  7. Chất PC

Chất PC Thành viên cấp 2

Cái Price table, bảng giá, với banner bạn chọn tông màu sáng thì đẹp. Background tùm lum. Nhìn nó giống dạng của nhà hàng, Cafe quán gì đó...:). Còn lại tuyệt vời \m/
    Đức Biks thích bài viết này
  8. Đức Biks

Đức Biks Thành viên cấp 1

Tỉ lệ vàng cũng khá khó , nói chung mình không biết dùng một cách chuẩn mấy , cái này không có TLV :D
  9. huedesign

huedesign Thành viên cấp 1

nhìn phát hoa cả mắt với màu xanh phản quang.

Ủng hộ diễn đàn