Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

BQT nên cái lại cách làm việc của Mod

Chủ đề thuộc danh mục 'Góp ý cho diễn đàn' được đăng bởi tô tô, 5/7/13.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 2,336

1. tô tô Banned

Trước tiên xin BQT đọc trước topic này
    Và chú ý comment của SkeetoLeo_Gió
    Từ chuyện câu hỏi vu vơ, và cách hành xử của mod thì hết sức ĐÀN BÀ

Tôi xin hỏi trong thế giới ảo này có ai dám chắc thông tin trong profile là chính xác ?
    Có ai đi trước khi bình luận về 1 ai đó mà ngoại hình trông chừng tuổi mình mà phải mắc công search trên mạng coi người đó bao nhiêu tuổi cho thật chính xác rồi để xưng hô cho nó chuẩn ?

Việc mình vào diễn đàn và nói về 1 người như thế và gọi = thằng thì có quá đáng để mà phải đôi co như thế ?

Bạn bắt bẻ tôi vì sao gọi 1 người mà bạn cho là lớn hơn tôi là thằng, chắc là bạn đã coi profile của tôi , vậy sao nói chuyện với tôi bạn dùng từ vl, nếu ko lầm trong profile bạn là SINH VIÊN, vậy bạn coi bạn có tôn trọng tôi ko ?

Rồi việc bạn Quote thì làm ơn quote cho nó chính xác và nguyên gốc chứ đừng có tách ra như thế ? tôi đang hỏi bạn, chứ ko phải là tôi cố tình chửi tục, bạn coi có phải bạn muốn gây war trong khi chuyện chẳng có gì, comment thứ 2 tôi đã nói rõ rồi, vậy sao bạn không chịu hiểu, hay cố tình không hiểu

Rồi dựa vào chỗ quote đó mà ban nick ?

banbaonylong Phạm Hữu Dư

...
  2. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

tag tui vào chi thế? cách làm việc mod nào?
    tô tô thích bài viết này
  3. khanhdu1994id

khanhdu1994id Thành viên cấp 3

chả hiểu bạn định nói việc gì???
    tô tô thích bài viết này
  4. tô tô

tô tô Banned

2 bạn đọc comment trong topic của Skeeto và Leo_Gió , xem chuyện nó có đáng để phải cãi không ? rồi nói ko đc thì quote kiểu đó để ban nick ?
    khanhdu1994id thích bài viết này
  5. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

thế tag tui vào làm j? có giải quyết đc j ko? :-?
  6. Eminem

Eminem Cựu quản trị

ban nick 3 ngày cảnh cáo nhé.
    Còn nick Leo gió vượt quá số bài mình có thể ban nên mình đang đề nghị lại với admin. Ok ?
    tô tô thích bài viết này
  7. khanhdu1994id

khanhdu1994id Thành viên cấp 3

Mình thấy Mod làm kiểu đó là sai rồi! Mong BQT xem lại!
    tô tô thích bài viết này
  8. jynftu

jynftu Thành viên cấp 3

Mình thấy bạn Leo gió có vẻ quan trọng hóa vấn đề quá, thực sự thì ko có j để tranh cãi như vậy.
  9. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

Gọi bằng thằng cũng éo chết ai .
    Gọi bằng Anh chưa chắc đã là tôn trọng .
    Việt Nam thích bài viết này
  10. paygate591

paygate591 Thành viên cấp 2

mình nghĩ là nên rút ra bài học kinh nghiệm, không ai là hoàn hảo mà :)
  11. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Mình đã xem qua vấn đề và thấy rằng bạn tô tô, tức là skeeto ko có gì sai để bị ban cả! Còn Leo_Gió sẽ bị bị ban cảnh cáo 3 ngày vì gây war vớ vẫn!

Đã unban cho skeeto và xin closed topic này lại!
    Hồng Sơn, Vô Vồ Vập, jynftu2 người khác thích bài viết này.
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn