Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các bạn cho mình nghe ý kiến về pic này của mình nhé **

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Typography' được đăng bởi Vinh2eo, 8/4/16.

Lượt xem: 3,028

1. Vinh2eo Mới đăng kí

Đây là tấm thử làm chữ đầu tiên luôn ấy, thấy nó cứ khô khô sao ấy nên mình muốn nghe ý kiến của các bạn, của anh chị để lấy thêm kinh nghiệm chỉnh sửa nó tốt hơn. Mình xin cảm ơn ạ
    pic đây nhé

...
  2. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

Tức mắt lắm bạn à
  3. phongchuviet

phongchuviet Thành viên cấp 2

3 font cho 1 pic Quotes là hơi nhiều, chưa kể 3 font này thật sự ko "diễn tốt" được với nhau. Sắp xếp còn rời rạc, size chưa hợp lý, để lại khoảng trống trong ảnh quá nhiều, tỉ lệ sắp text với back cũng ko đồng đều. Nói chung là pic này phải sửa hết. :)
  4. wangsaker

wangsaker Thành viên cấp 1

hình nền màu đen mà chữ trắng viền đỏ làm chói và nhức mắt. Ý kiến cá nhân :)
  5. twone

twone Thành viên cấp 2

nhấn vào target mom với teacher mà sao lại để chữ đơn giản vậy bạn, trong khi trái táo với cụm chữ kia hầu như ko nên nhấn, theo mình để font thường cỡ nhỏ, màu sắc tương phả với nền đen là đủ để đọc rồi, đảo ngược lại font và màu sắc, rồi cho lên mockup thì mới đánh giá toàn diện dc
  6. vncomputer247

vncomputer247 Banned

chói quá

Ủng hộ diễn đàn