Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cách kiếm 40000-100000 satoshi mỗi phút miễm phí

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiếm tiền Online' được đăng bởi namcoin1998, 18/4/16.

Lượt xem: 4,147

1. namcoin1998 Mới đăng kí

Hiện giờ 1 bitcoin dáng giá 432$ = 9 triệu VND. Nhiều người đang đổ xô vào nâng cấp máy tính, mua phụ kiện để đào bitcoin, nhiều người thì bục mặt làm faucet để kiểm vài trăm một phút.

Nếu bạn đang làm ở epay hay mấy cái trang faucet cho bitcoin miễn phí thì bạn chắc chắn sẽ thích 2 trang này

satosh ione.com/ register ?ref= 1 3084
    sat osh iriver.c om/registe r?r ef=29 323

bỏ hết dâu cách đi nhé :D

Đăng kí bằng địa chỉ bitcoin, mỗi lần viết 1 cái captcha, bấm nút là có ngay 3000-25000 satoshi ( tùy vào may mắn). Cái ảo ở đây là số satoshi mình kiếm được hơn chục lần các trang khác và mỗi lần claim ko cân phải đợi gì hết, claim satoshi xong rồi lại claim tiếp.

Mình đang làm liên tục với rate từ 60000-100000 satoshi mỗi phút.

Hôm qua cố gắng 4 tiếng và đã rút được 12 triệu satoshi :D

ai từ epay mà sang bên này thì sẽ sông trong giấc mơ luôn

...
  2. namcoin1998

namcoin1998 Mới đăng kí

satosh ione.com/ register ?ref= 1 3084
    sat osh iriver.c om/registe r?r ef=29 323

các bạn ghép lại ko có dấu cách nhé :D
  3. danco01

danco01 Mới đăng kí

giá quá đẹp
    namcoin1998 thích bài viết này
  4. namcoin1998

namcoin1998 Mới đăng kí

la sao ha ban ?
  5. iGMistgun

iGMistgun Thành viên cấp 1

Bạn nhận được tiền về wallet chưa? Mình withdraw rồi được 0.6 mà chưa thấy chuyển về Wallet nó nói đợi 48tiếng, nên mình muốn hỏi bạn để xác nhận nó có chuyển ko :D
  6. man911

man911 Mới đăng kí

2 trang này SCAM lâu rồi mà !
  7. iGMistgun

iGMistgun Thành viên cấp 1

Vô thấy còn bình thường nên mình test thử :)) thấy đào gì mà dễ quá cũng nghi ngờ

Ủng hộ diễn đàn