Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cài Corel 2017 bị lỗi

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Corel' được đăng bởi Johnny - Nguyễn, 10/10/17.

Lượt xem: 5,551

1. Johnny - Nguyễn Thành viên cấp 2

Bản này mới ra mình cài và dùng được mấy ngày thì bị lỗi, gỡ ra cài lại thì bị lỗi như hình dưới. Ai biết cách khắc phục giúp mình với. Cảm ơn

...
  2. Johnny - Nguyễn

Johnny - Nguyễn Thành viên cấp 2

Có ai không giúp mình với
  3. cdcdhp

cdcdhp Thành viên cấp 1

Bạn gỡ cái microsoft visual c++ 2015 đi rồi thử cài lại xem.
  4. Johnny - Nguyễn

Johnny - Nguyễn Thành viên cấp 2

Mình đã làm rồi vẫn không được
  5. thienchivuong

thienchivuong Mới đăng kí

Cái này nó báo là đã có 1 phiên bản của Corel cài đặt trong máy trước đó. Chắc có lẽ lần trước bạn gỡ cài đặt chưa hết. Bạn kiểm tra lại thử xem sao
  6. Duongartz

Duongartz Thành viên cấp 2

gỡ cài đặt phiên bản cũ với trình gỡ cài đặt revo với "advance - scanning mode"
  7. Duongartz

Duongartz Thành viên cấp 2

cũng và sử dụng ccleaner sau khi gỡ cài đặt. nó có thể giúp bạn làm sạch phiên bản trước đó

Ủng hộ diễn đàn