Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần file psd như hình

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi vector368, 7/1/17.

Lượt xem: 2,964

1. vector368 Thành viên cấp 3

Chào cả nhà ai có file share cho mình hiện tại mình đang cần gấp mà tìm nguyên không có.
    cám ơn các bạn đã xem bài viết

...
  2. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

bác dùng với mục đích thương mại mà lại đi xin vậy
  3. vector368

vector368 Thành viên cấp 3

dung cá nhân thôi nếu dùng thương mại thì mình đã mua rồi
    tranvan.muon thích bài viết này
  4. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Chỉnh sửa lần cuối: 7/1/17
    vector368 thích bài viết này
  5. vector368

các ban ai có share cho mình bông hoa màu đỏ ở dưới cũng được
  6. tranvan.muon

·vector368 Mình nhìn thấy bông hoa, giống y chan trên kia ráp lại, mà down free dc nè, bạn down về, trích Object đó ra, uốn dài ra, là dc, quan trọng là chổ này, có cho down free, bạn lật sang vài trang Page trong kia, dò nhìn, tìm các chi tiết ráp ghép khác nữa, có nhiều file free, mà ngon !
    http://www.sccnn.com/shiliangtuku/shiliangjieri/shiliangchunjie/20160202-155909.html

Link trên kia, là link down trực tiếp file, nếu muốn tìm lật xem nhiều trang của nó, thì phải lùi ra tràng dưới này, mới lật dc nhiều trang : (có đến 99 Page lận, nhiều lém) :))

http://www.sccnn.com/shiliangtuku/shiliangjieri/shiliangchunjie/default(8).html

Nếu hok biết cách download link Tung Qủo, thì hỏi, mình sẽ chỉ .

Dưới này, có nét trang trí, giống trên kia, sài ráp ghép dc nè :

Chỉnh sửa lần cuối: 8/1/17
  7. Bát Nhã

Bát Nhã Thành viên cấp 2

Tới đầu năm thì những hình hoa hòe này đắt hàng. Thương mại hay không thương mại gì cũng mua luôn đi bạn. Chắc chắn có thể dùng lại nhiều lần. Giờ chưa có ý bán thì sau này cũng có.
    vector368tranvan.muon thích bài viết này.
  8. tranvan.muon

@Bát Nhã : Mấy link down Tung Qủo này, nó sài Nhân Dân Tệ, đâu phải bạn muốn mua, là nó bán $ Mỹ đâu, nó sài Nhân Dân Tệ, chỉ phục vụ dân trong nước đó thoai, vẫn chưa bung ra Shutter Stock, thì rất khó chơi, nhưng mà, khỏi lo, mình biết rất nhiều cách down free dc, có cả đóng trang free, down sướng luôn ! ha ha ! :))
  9. Bát Nhã

Bát Nhã Thành viên cấp 2

Vậy là ý trời khiến chúng ta phải lách luật rồi :))
    vector368tranvan.muon thích bài viết này.
  10. vector368

thank các bạn đã giúp đở mình đã làm hoàn thiện file cho sếp
  11. haipro81

haipro81 Mới đăng kí

bạn nào muốn mua hình trên nipic.com và ooopic.com gửi vào mail: mrgod1982@gmail.com mình mua cho

Ủng hộ diễn đàn