Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần giúp về plugins Hot door Cadtools 8 for AI

Chủ đề thuộc danh mục 'Illustrator' được đăng bởi Manok, 4/12/14.

Lượt xem: 27,881

1. Manok Thành viên cấp 2

Mình có down trên mạng về plugins cadtools 8 cho AI CS6, mình cờ rắc bằng sô serial có sẳn.
    Vào AI mình dùng plugins này bình thường, nhưng khi thoát ra vào lại thì máy lại báo phải nhập seri, vấn đề này khá phiền phức nên có bạn nào xài rồi hướng dẩn mình được không ?. Thanks
    Plugins này khá hay, dùng để vẽ và dim kích thước trong AI, bạn nào cần mình có thể share.

...
  2. rungtram2014

rungtram2014 Thành viên cấp 4

bạn vào trang này download về setup nhé vào C:\Program Files và chọn phiên bản illustrator cần sử dụng ok
    tiếp theo copy file (CADtools.aip) trong folder C:\Program Files paste vào đường dẫn C:\Program Files\Adobe\Adobe Illustrator \Plug-ins\Illustrator Filters ok
    mở Adobe Illustrator nhập serial xong ok hưởng thụ thành quả
    lưu ý không được chọn update nhé

http://www.texturebase.ru/soft/5017...for-adobe-illustrator-cs3-cs4-cs5-cs6-cc.html
  3. anicau

anicau Thành viên cấp 1

Phần mền này khá hay, Soft này không phải nằm trong Filters, nó thuộc tools... đã nhập serial number Nhưng mỗi khi vô AI nó đều báo phải nhập lại "serial number" , ... rất bất tiện... Pro nào chỉ giúp cách khắc phục trên... cám ơn...
  4. rungtram2014

bạn làm hướng dẫn của mình chưa
  5. anicau

anicau Thành viên cấp 1

Mình sài soft bảng Cadtools 8.0.5 này bên MAC... kiếm mãi cái bảng giống như trên ko thấy... đành bó hand... Nhờ bạn chỉ giúp (Skype: Cau truong) ... cám ơn
  6. rungtram2014

7. anicau

anicau Thành viên cấp 1

Cám ơn sự chia sẻ và giúp đỡ nhiệt tình của bạn... mình đã cố gắng tìm hiểu nhưng kết quả không như ý muốn... một lần nữa cám ơn... thân
  8. rungtram2014

mình chỉ góp phần sức nhỏ mà thôi
    nói về phần mềm mình có thể giúp các hết mình
  9. Manok

Manok Thành viên cấp 2

cờ rắc ko như mong muốn, nên đành xài chung với phiền phức. Khi vào AI hiện ra bảng nhập key, bạn chọn demo để vào AI, nếu muốn xài toolcad full thì vào trong bảng cadtool có phần kích hoạt nhập seri. Đây là cách mình xài chung với phần mền ko bẻ khóa được hoàn toàn này. Thanks đã đọc và giúp đỡ tận tình.
  10. jackduong

jackduong Thành viên cấp 1

11. saigonriver2016

saigonriver2016 Thành viên cấp 1

Khi cờ rắc trước tiên là phải ngắt mạng internet
  12. hoatrantcl

hoatrantcl Mới đăng kí

Cho mình xin số serri với
  13. artphong

artphong Mới đăng kí

cần tìm Hotdoor Cadtool 9 hay 10 cho Adobe CC 2015 bạn nào có ?? artphong@gmail.com
  14. criket162

criket162 Mới đăng kí

Có bác nào sài Cadtools 11 chưa ạ. Em đang dùng Ai 2017 ko biết ngoài bản 11 ra có bản nào dùng được cho Ai 2017 ko? xin được chỉ giáo
    nguyenhongson thích bài viết này
  15. nguyenhongson

nguyenhongson Thành viên cấp 2

criket162 thích bài viết này
  16. jackduong

jackduong Thành viên cấp 1

17. LEHONGSON89

LEHONGSON89 Thành viên cấp 3

bản setup trên mình cài cho cc2014 nó không cho , bắt cài bản mới hơn, cadtool 11 , mà không có cờ rắc, bác nào có em xin với
    em cảm ơn nhiều
  18. criket162

criket162 Mới đăng kí

Bác nguyenhongson có Cadtool 11 cờ rắc for win cho em với, cảm ơn Bác nhiều
  19. nguyenhongson

nguyenhongson Thành viên cấp 2

20. vector368

vector368 Thành viên cấp 3

@@criket162 chỉ có bản
    sCADtools.10.3.3
    CADTools_v10.1_Win

Ủng hộ diễn đàn