Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần hướng dẫn giúp đỡ sử dụng máy ảnh phim Minolta STsi

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận' được đăng bởi phatcist, 29/1/13.

Lượt xem: 7,569

1. phatcist Thành viên cấp 1

Chào các bạn, hôm qua mình vừa được người thân cho cái máy ảnh chụp phim Minolta maxxxum STsi + lens 28-80mm
    Hiện mình không biết còn sử dụng được không, vì máy đem về không có pin và phim, mình muốn hỏi có bác nào ở SG biết rành về máy này thì xem hộ dùm mình xem máy còn xài được không, nếu hư thì sửa làm sao, ở đâu cho không bị tốn kém chặt chém, pin và phim mua loại nào, muốn nâng cấp lens thì mua loại nào.
    Và nhất là cách sử dụng, vì mình chưa đụng vào máy ảnh bao giờ.
    Mong được anh em trên diễn đàn giúp đỡ,vì không có tiền chơi DSLR nên được cho con này mình khoái quá các bác ạ.
    Sau đây mình xin chia sẻ ảnh của em nó.
    Phía trước
    Phía trên + lens 28-80mm
    Phía sau
    Bên trong máy

Mong được anh em giúp đỡ và hướng dẫn nhiều ạ :)

...
    KierBờm Mo thích bài viết này.
  2. Trung Kiên

Trung Kiên Thành viên cấp 3

Máy bán điện tử à [​IMG]
    Em chỉ biết xài máy full cơ thôi [​IMG]
    Mà thím có ở Bình Thạnh ko? [​IMG]Thím có thể google tìm manual của em nó, hoặc lên youtube tìm thử [​IMG]
    phatcist thích bài viết này
  3. phatcist

phatcist Thành viên cấp 1

Mình cũng không biết là loại máy nào nữa, máy rẻ àh bạn, trên mạng bán 400k-500k, mà tính đem để tập tành cho biết rồi từ từ mới lên máy cơ được bạn ạh.
    Mình ở Tân Bình CMT8 :D
    Mình tìm hoài nhưng không thấy web hay ai hướng dẫn cả :(
  4. Trung Kiên

Trung Kiên Thành viên cấp 3

5. phatcist

phatcist Thành viên cấp 1

Cám ơn bác nhiều nhá \m/
  6. Kier

Kier Mới đăng kí

chắc để làm kiển cho mod chụp hinh thôi bạn ak ^^

Ủng hộ diễn đàn