Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần mọi người giúp đỡ hoa văn này với ạ.

Chủ đề thuộc danh mục 'Corel Draw' được đăng bởi Dương đình Huy, 19/4/16.

?

Bạn Cảm Thấy Thế Nào

Bình chọn đã đóng 7/6/16.
  1. Tốt

0 vote(s)
    0.0%
  2. Rất Tốt

0 vote(s)
    0.0%
  3. Rất Hữu Ích

0 vote(s)
    0.0%
  4. Hay, có ý nghĩa

0 vote(s)
    0.0%
Được phép chọn nhiều kết quả khi vote.

Lượt xem: 2,207

1. Dương đình Huy Mới đăng kí

Mọi người ơi, mình đang cần hoa văn như hình dưới ai có cho em xin với ạ. mình đang rất cần ai có cho mình xin với, hoa văn như vậy tìm hoài mà không, huhu. có gì mình sẽ hậu tạ. có gì cho em xin với Email: sales@duongdinhhuy.com hoặc skpye: dinhhuydesign . xin cảm ơn nhiều.

...
  2. rungtram2014

rungtram2014 Thành viên cấp 4

vẽ lại chậm nhất 30p là xong còn chờ share lâu lắm bạn ơi
  3. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

:)) Nếu bạn có 1 gia đình yên ấm hay một cô bạn gái xinh đẹp một đứa con kháu khỉnh thì trước khi giúp một ai đó làm một việc gì đó, nên suy nghĩ cho thật kỹ, đừng vì lợi ích nhỏ mà mất đi những lợi ích lớn.

Tôi có 1 người bạn cũng làm thiết kế, chỉ vì nhờ vả làm dấu lại của 1 Cty khác mà giờ đang còn 1 năm tù :). Tiền công làm cho cái dấu đó là gần 2 triệu :)
    rungtram2014 thích bài viết này
  4. Dương đình Huy

Dương đình Huy Mới đăng kí

Bạn duccuong233 đã đi xa quá vấn đề rồi đấy. mình không phải làm mấy cái đó nhé và cũng không làm giả cái gì cả, mình chỉ xin hoa văn chứ không phải xin thứ gì cả. ok.
  5. Dương đình Huy

ngỗi vẽ lại thì nói làm gì bạn rungtram2014 hihi. tại thời gian không có nên mới lên thử anh em ai có xin cho lẹ hihi. chứ ngồi vẽ lại thì cũng được nhưng mất thời gian quá.
  6. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

7. Dương đình Huy

cảm ơn bạn duccuong233 nhé nhưng mình cần file vector mà hihi
  8. rungtram2014

rungtram2014 Thành viên cấp 4

không có thời gian thì thuê người ta vẽ có gì đâu
  9. PnPZik

PnPZik Mới đăng kí

Bạn lên freepik chấm com search cụm từ floral pattern hoặc ornamental pattern nhé. Chịu khó tìm 1 chút thì sẽ có file vector AI :)

Ủng hộ diễn đàn