Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần mọi người tư vấn chọn chỗ học thiết kế đồ họa tốt ở ha nội

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi DemonsGummy, 7/6/16.

Lượt xem: 3,990

1. DemonsGummy Mới đăng kí

EM muốn nhờ các bác , các anh chị giúp em với ạ , em bị khuyết tật muốn tìm 1 người dạy thiết kế đô họa(photoshop--illustrator),em yêu thích vẽ và có nhiều thời gian,ý em không phải kể hoàn cảnh,mà em tìm trên mạng chỉ có trung tâm dạy thiết kế đồ họa, họ bảo rằng dạy kiểu gia sư thì không có , nếu là thầy cô giỏi thì sẽ dạy lớp nhiều người lương sẽ cao hơn dạy đơn.mà em search trung tâm nào cũng bảo tốt lên em hơi hoang mang , vậy lên em muốn nhờ mọi người tìm giúp em xem có ai dạy tốt , hoặc trung tâm nào tốt chỉ giúp em với ạ ,khoảng tầm giá 7/8 triệu ạ , em ở phường liên mạc , quận bắc từ liêm hà nội , nếu các bác anh chị ở xa em có thể thuê nhà trọ ở gần nhà các bác học ké cũng đc ạ , sdt em là 0989 389 752 cám ơn các bác bạn anh chị

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 7/6/16
  2. DemonsGummy

DemonsGummy Mới đăng kí

3. Lê Xuân Tú

Lê Xuân Tú Thành viên cấp 1

Em quê ở đâu đây, anh cũng bị tật, hiện giờ a đang theo học thiết kế đồ họa tại hà nôi. Anh thấy môi trường học cũng tốt, nếu em học thì lên mạng tìm trường đào tạo quốc tế unidesign. cố lên em nhé
    DemonsGummy thích bài viết này
  4. YoYo

YoYo Thành viên cấp 1

Bạn ơi cố lên! bạn cũng có thể học khóa ngắn hạn của FPT ARENA. Mình cũng không giỏi lắm nhưng mình có thể giúp được bạn môn Ai hay Id, nhưng mình đang làm tận bên giải phóng.
    Cố gắng nhé.
  5. DemonsGummy

DemonsGummy Mới đăng kí

Lê Xuân Tú : cám ơn anh , quê em ở thái nguyên , nhưng hiện tại em đang ở hà nội ạ
    Yo Yo: cám ơn bạn , bạn ơi mình ở nhổn ,trong một tuần bạn có nhiều thời gian rảnh không ạ , Mình mới chỉ học hết lớp 12 vậy xin vào FPT Arena có phải bằng cấp hay phải thi không ạ,mình xem trên web của fpt arena họ ghi là 4 kì x 16tr = 64trieu cho 2 năm thì giá hơi cao bạn ạ ,mình sợ không đủ kinh phí :((:(( bạn học khóa ngắn hạn chi phí có cao không , và học thời gian bao lâu , tư vấn giúp mình với a
    Chỉnh sửa lần cuối: 8/6/16
    Lê Xuân Tú thích bài viết này
  6. rungtram2014

rungtram2014 Thành viên cấp 4

đăng 2 tóp 1 chuyên đề luôn :)):)):)):)):)):)):)):))
  7. Lê Xuân Tú

Lê Xuân Tú Thành viên cấp 1

Mình cũng không biết fpt họ tuyển thế nào nữa. Còn mình đang theo học trường này thời gian học cũng 2 năm, số tiền học cũng bằng thế. Nhưng nếu chất lượng thì mình thấy trường mình đang học hơn hẳn. Vì trường mới thành lập nên họ chú trọng đến chất luongj hơn
  8. YoYo

YoYo Thành viên cấp 1

DemonsGummy nếu học khóa ngắn hạn sẽ học ở khu công nghệ cao Láng Hòa Lạc, chỗ trường Đại Học FPT, đó là FAN 2 HN của Arena, học phí thì cũng tầm 16 triệu/ kì / 6 tháng. kì này nó học về graphic design. Còn tớ thì t học theo chương trình Advance và tớ tốt nghiệp lâu rồi. còn ở arena không quan trọng về bằng cấp đâu. bạn học hết THCS bạn cũng có thể học mà, đối tượng tuyển sinh của arena đa dạng lắm nên yên tâm về khoản này nhé.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn