Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cầu Long Biên

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Amygreen, 19/11/12.

Lượt xem: 4,575

1. Amygreen Thành viên cấp 2

Thứ hai làm việc cứ buồn ngủ. Bực bỏ đấy, lướt nét chơi. :D

Cầu Long Biên, bạn nào ở Hà Nội cũng biết, bạn nào chụp ảnh chắc càng biết. Mình xin phép share vài tấm, chụp từ trên cầu xuống, chụp từ chỗ khác đến. Mình không dám chụp cái cầu vì có quá nhiều ảnh đẹp rồi. Các bạn gạch đá thoải mái đi. :))

#1: Ảnh này là chụp lúc đi ăn cưới ex về. Trời nắng đẹp tuyệt vời, đẹp như cô dâu vậy. Buồn, tính nhảy xuống nhưng lại tiếc cái máy ảnh nên thôi. :(

#2: Một chiều mưa xong. Đúng ngày ông Gióng bay về trời. Có ai nhìn thấy con ngựa không? :D

#3: Vẫn hôm đấy.

#4: Một ngày sau cơn mưa. Bầu trời sau mưa rất đẹp các bạn ạ. Trời trong và mây đẹp kinh khủng.

#5: Fake tilt shift

#6: Từ dưới chân cầu Chương Dương chụp về cầu Long Biên. Ở bãi giữa sông Hồng có bãi tắm tiên nổi tiếng, chắc các bạn đều biết. :D

#7: Thử nghiệm!!!

#8: Thử nghiệm HDR. Chụp từ tầng 13 cafe Vesna, Nguyễn Văn Cừ.

#9: Vẫn góc ấy, check về bên phải 1 tí.

Bonus: Ai qua cầu Long Biên hay Chương Dương sang Long Biên đều nhìn thấy cảnh này. ;))

...
    Liên Trần thích bài viết này
  2. QNdesigner

QNdesigner Thành viên cấp 1

anh rất đẹp cậu ầ.. HN đẹp nhất về đêm :D
  3. Thanh Tinh 1209

Thanh Tinh 1209 Thành viên cấp 2

Tên topic không hợp lắm bạn à ! :)
  4. K.C

K.C Mới đăng kí

#8 rất đẹp. Mình cũng đã sử dụng thử tools để làm HDR nhưng khi làm xong thì bị noise quá. Bạn có tip nào để cho màu tươi mà mịn không ?
  5. Việt Phạm

Việt Phạm Thành viên cấp 1

#8 đẹp quá :x
  6. Hồng Kute

Hồng Kute Mới đăng kí

đẹp ạ

Ủng hộ diễn đàn