Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chào cả nhà,mình là men mới mình có một vấn đề này bạn nào có ý kiến ý cò gì cho mình nhé

Chủ đề thuộc danh mục 'Quảng cáo - Dịch vụ - Mua bán về design' được đăng bởi traitimmuathu, 8/11/12.

Lượt xem: 1,401

1. traitimmuathu Banned

Mình có thông tin về khoá học thiết kế web chỉ với 189k tại Vnskills để được hưởng hỗ trợ 50% học phí cho khoá học tiếp theo.. ai có muốn đi học hay thấy khoá học này thế nào thì cho mình ý kiến với nhé.. cảm ơn cả nhà!

...
  2. vd.namnhi

vd.namnhi Banned

Mua deal hã bạn?
  3. traitimmuathu

traitimmuathu Banned

ukm đúng rồi giống như mình mua deal đó.. vì mình có chat với tư vấn bên đó rồi thì các chị bảo là khi mua cái deal này thì bạn sẽ là thành viên của cộng đồng Multimedia thì bạn sẽ đc hưởng ưu dãi 50% học phí cho tất cả các khoá học về sau khi đăng ký tại học viện Vnskills

Ủng hộ diễn đàn