Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ Chibi ] Mới vẽ xin ý kiến các bác

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày chibi' được đăng bởi tiếnthanhhb, 26/6/13.

Lượt xem: 5,996

1. tiếnthanhhb Mới đăng kí

mình cũng chưa hiểu nhiều chibi lắm, mong các bạn cho ý kiến, thank các bác đã ghé thăm

...
  2. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

;;) mấy tấm đầu của bạn ko phải chibi mà là một thể loại khác, mình ko có bik tên nhưng mà mình chắc chắn là ko phải, nhưng mà cách vẽ đó có gì đó rất hay.
    Còn mấy tấm sau thì là chibi nhưng mà nó ko ổn
    tiếnthanhhb thích bài viết này
  3. tiếnthanhhb

tiếnthanhhb Mới đăng kí

cảm ơn bác, mình cứ vẽ là vẽ chẳng hiểu j hihi, phải ngồi lại kiểm điểm cái bệnh lười của bản thân thui
  4. tiếnthanhhb

tiếnthanhhb Mới đăng kí

5. JangSunSea

JangSunSea Thành viên cấp 1

Thích cái pic áo dài đầu tiên nhìn yêu lắm :x góp ý bạn nên to da cho nó hồng hào 1 tý sẽ xinh hơn :D
  6. tiếnthanhhb

tiếnthanhhb Mới đăng kí

cảm ơn bác e mới vẽ được 1 tháng, mong các bác chỉ giáo nhiều hihi
  7. tiếnthanhhb

tiếnthanhhb Mới đăng kí

8. Thành Va

Thành Va Mới đăng kí

làm sao để vẽ đc mái tóc đẹp vậy bạn :)) vẽ sao để chải đc sợi tóc như vậy?? :))
  9. tiếnthanhhb

tiếnthanhhb Mới đăng kí

mình sử dụng burn tool ( o ) đánh đậm nhạt với dung brush có dạng xước để tạo ra ra như vậy hihi
  10. dienkt

dienkt Thành viên cấp 1

đẹp quá :*
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn