Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[CHIBI] Thỏ Mặt Trăng

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày chibi' được đăng bởi Thảo Thảo Đại Bàng, 28/4/17.

Lượt xem: 11,097

1. Thảo Thảo Đại Bàng Mới đăng kí

Hôm qua lại 1 lần nữa mò mẫm công cụ pen tool của PTS và kết quả là đây. Có bạn nào chơi ngôi sao thời trang sẽ biết bộ đồ này, mình cũng ghiền lắm nên mới vẽ chibi lại em nó đây. Cho mình đánh giá nhé, tại cũng lần đầu mình vẽ chibi bằng PTS ấy :)) À, bạn nào thích có thể vào xem các em ấy tại link behance của mình (copy paste link nhé): behance.net/gallery/52054001/MOON-BUNNY-DRAWING
    Đây là đường line của ẻm:
    Và đây là kết quả cuối cùng:
    Done, lần sau mình sẽ hoàn thiện nhiều hình hơn và up lên đây cho mọi người chém

...
  2. Thảo Thảo Đại Bàng

Thảo Thảo Đại Bàng Mới đăng kí

À, bạn nào thích có thể vào xem các em ấy tại link behance của mình (copy paste link nhé): behance.net/gallery/52054001/MOON-BUNNY-DRAWING
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn