Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Chibi] Vẽ Chibi vẽ Chibi!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày chibi' được đăng bởi vietvuong, 28/8/13.

Lượt xem: 3,313

1. vietvuong Thành viên cấp 2

Chào các bạn!!! Lâu rồi ko vẽ nên nhằm mấy bữa hè rảnh rỗi lôi máy vẽ chibi. May quá cũng được 2 tấm ưng ý nhất post lên. Còn mấy tấm kia mạn phép mang đi sữa.
    Mời các bạn thưởng thức. Có gì góp ý luôn cho mình nhé.:)

CÁM ƠN CÁC BẠN ĐÃ GHÉ XEM 2 PIC CÒM CÕI CỦA MINH!!!

...
    I love chibi, Furin, SoIce3 người khác thích bài viết này.
  2. Hẻo Hóm Hĩnh

Hẻo Hóm Hĩnh Thầm lặng like

Màu da pic1 bị tối vì má hồng hơi to ;)) Nhưng xinh :x
    vietvuongĐại Trần thích bài viết này.
  3. Đại Trần

Đại Trần Thành viên cấp 2

Đẹp thế nhỉ, cái này mình ở nhà tự học có vẽ được như này không? mà nta thường xài bút vẽ chứ mouse vẽ lâu lắm fk?
    SR: Hồi giờ chỉ biết nghịch PTS :D
  4. Hẻo Hóm Hĩnh

Hẻo Hóm Hĩnh Thầm lặng like

Đại Trần Tự học vẫn vẽ được. Nhiều bạn xài chuột vẫn vẽ lung linh tuyệt vời nhé bạn ;)) Chỉ cần có quyết tâm. Cái gì cũng có thể :3 :3
  5. Furin

Furin Thành viên cấp 3

Đẹp nhưng sao da vàng vậy
  6. vietvuong

vietvuong Thành viên cấp 2

Heo Hóm Hĩnh: Tks pro nhé. Màu da do mình trộn 2 mã màu hơi khác nên nó lôn xộn đó. Cái này nhất đinh sữa.^^
    @ Đại Trần : mình vẽ chuột bạn à. Mò mẫm trên VietDesigner này cũng khá lâu nên mới đc vậy đó.:)) Tự học + đam mê là ok hết
    Hẻo Hóm Hĩnh thích bài viết này
  7. Dương Crazier

Dương Crazier Thành viên cấp 1

vẽ bằng chuột mà đẹp quá ||.||
    vietvuong thích bài viết này
  8. meomayman

meomayman Thành viên cấp 1

Pic 1 má hơi đậm, t thích nhạt hơn :D
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn