Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cho em hỏi về công ty remove the back ground. Có ai đang làm ở đó không ạ ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi luxuryweddingdesign, 11/5/15.

Lượt xem: 1,525

1. luxuryweddingdesign Mới đăng kí

Cho em hỏi về công ty remove the back ground. Có ai đang làm ở đó không ạ ?
    Em đang định vào công ty đó làm,thế nói của nước ngoài nhưng không biết thế nào nữa.
    Anh em ai đang làm cho em ít thông tin với.

...
  2. Devious

Devious Mới đăng kí

Trc mình có đi test ở đó đây. Chỗ này có 2 cơ sở, tuy nhiên khi test và thử việc thì bạn sẽ làm ở cơ sở chỗ tòa nhà Toyota, gần Mỹ Đình. Có 3 bài test, 1 là tách 1 hình bình thường, giữ nguyên bóng gốc. Hồi mình test là tách cái giầy. bài 2 là ghép cổ áo, bài 3 là tách cái ly rượu có cái lông gà ở trên. Làm ở chỗ này thì được nhưng cũng vất vả đấy, tách tầm 60 hình/ngày là chấp nhận đc.

Ủng hộ diễn đàn