Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chọn logo nào cho tiệm may

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi HaiXanh123, 26/5/15.

Lượt xem: 2,724

1. HaiXanh123 Thành viên cấp 2

Mình đang làm 2 cái logo này cho 1 tiệm may phong cách cổ điển. Các bác xem với cái nào tốt hơn ạ :)

Cái bên trái là hình cái nút + chữ I trong Illusion. Bên phải là hình ảnh cái áo đầm vs n~ đường kẻ cắt tạo hình ảo ảnh (như tên illusion). Cá nhân mình thích cái trái hơn, còn các bác thì sao :)

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. logo sáng tạo

logo sáng tạo Thành viên cấp 1

- Logo thứ nhất có thể khắc phục thì sẽ rất hay: bạn thử một phương án có 2 vòng tròn nhỏ bên trong, có một đường kẻ kết nối 2 đường tròn đó tạo thành chữ I xem sao.
    - Logo ý tưởng thì rõ ràng rồi, có thể khách sẽ thích cái đó hơn.nhưng mà nhìn chưa sướng :))
    HaiXanh123 thích bài viết này
  3. HoaBui

HoaBui Thành viên cấp 1

dạ e thích cái bên phải hơn ạ
  4. HaiXanh123

HaiXanh123 Thành viên cấp 2

logo sáng tạo mình thử r mà k biết vẽ sao cho đẹp bác ạ :)) cái logo 1 cũng có thể hiểu chữ I là đường chỉ nối 2 lỗ tròn dc mà :))
    HoaBui v hả bạn, tks hén, h cũng đang ngồi phân vân đây
    HoaBui thích bài viết này
  5. nguyenhoang_it

nguyenhoang_it Thành viên cấp 1

logo 1 bạn có thể thêm đường viền tròn là những nét đứt( giống như đường may) hoặc là chữ cũng được. Cách điệu logo 1 đi, logo 2 trông hơi quê( theo mình thế)
  6. phankien9x

phankien9x Thành viên cấp 3

cái bên trái bạn thử cách điệu chữ I thành 2 cái nút tròn kết hợp với cái vòng tròn đen đó thành cái nút áo xem có đẹp hơn ko?
  7. HaiXanh123

HaiXanh123 Thành viên cấp 2

Ủng hộ diễn đàn