Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chủ yếu học Ai làm logo mà mình toàn vẽ hình, cho mình ý kiến nhé :)

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm' được đăng bởi Phạm Văn Vượng, 8/9/13.

Lượt xem: 3,374

1. Phạm Văn Vượng Thành viên cấp 1

[​IMG][​IMG]

...
    le thanh ha, Radium, Gooner Designer2 người khác thích bài viết này.
  2. DuyHa

DuyHa Thành viên cấp 1

đẹp quá! mình cũng đang tự học AI nhưng mới bắt đầu thôi. Bác có tài liệu hướng dẫn nào hay hoặc chia sẻ cách học cũng như thực hành vs AI thì chỉ bảo cho mình nha ^^ tks rất nhìu
  3. Phạm Văn Vượng

Phạm Văn Vượng Thành viên cấp 1

DuyHa Mình không có tài liệu, chỉ là lên trường được thầy dạy thôi :"> , còn lại là về nhà vẽ theo hình, bắt đầu bằng vẽ lá cờ các nước, rồi đến manga, càng vẽ nhiều càng lên tay, chắc cố khoảng 50-100 tấm là bạn vẽ cũng kha khá ;) ,
  4. DuyHa

DuyHa Thành viên cấp 1

Phạm Văn Vượng Mình ko có dk để học ở lớp đc ^^ ok tks ban nha, thực hành và thực hành nhiều là chuẩn nhất
  5. hiroki

hiroki Thành viên cấp 3

bạn trace = mouse àh
  6. Phạm Văn Vượng

uhm, đúng rồi đó hiroki ^_^
  7. Sinhlala

Sinhlala Thành viên cấp 1

vẽ bằng công cụ gì trong ill vậy bạn?
  8. Phạm Văn Vượng

Mình vẽ bằng pen tool đó Sinhlala vàc có đôi chút nhỏ kỉ thuật của illustrator :D

Ủng hộ diễn đàn