Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chuyển ảnh thành png

Chủ đề thuộc danh mục 'Illustrator' được đăng bởi maideo, 24/5/17.

Lượt xem: 2,608

1. maideo Thành viên cấp 1

Hiện tại em có 1 ảnh và muốn chuyển ảnh này thành dạng ảnh png (có các ô vuông trắng xám) ấy ạ. Ai biết cách thì chỉ dùm em với. Em mới dùng nên không biết gì cả @@[​IMG]

...
    tranvan.muon thích bài viết này
  2. maideo

maideo Thành viên cấp 1

tranvan.muon ko ý em là chuyển 1 bức ảnh bình thường sang ảnh png như hình em ví dụ ở trên ấy, để em chèn logo vào premeier ạ @@
  3. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Vậy thì e up hình đó lên đây, a chuyển free dùm e, bao sài ! (hok có hướng dẫn TUT). :))

Nếu e cần a hướng dẫn TUT, thì 100K, a bao e biết chuyển ngon lành, e sài lâu dài ngon lành, (chuyển hình màu nền trắng, ra PNG).

Demo ngắm chơi :

Hình gốc nền đen hay nền trắng, a vẫn lo dc hết, bao sài : :))

Chỉnh sửa lần cuối: 24/5/17
    Hồng Sơn thích bài viết này
  4. maideo

maideo Thành viên cấp 1

5. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

maideo : e muốn làm free, thì phải đơn giản, up hình ra đây, ai đi ngang qua, thấy rãnh, thì múa vài chiu, 1 phát xong phim, chứ sao e lại ép a cho Email, rùi a phải chờ qua chờ lại, a hok phải online thường xuyên, e up hình để đó đê, có cả đóng cao thủ giúp e dc. A thì lúc rãnh lúc bận, lúc rãnh thì e vòng vo Tam Quốc, lúc a bận, là bi giờ a đang bận nè, bye bye., ha ha ! (iPhone Online).
    Chỉnh sửa lần cuối: 24/5/17
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn