Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Có bác nào chỉnh ảnh xong, mà không biết là ĐẸP hay XẤU hơn ảnh gốc không ạ???@@

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Bui Van Duong, 2/3/17.

Lượt xem: 3,381

1. Bui Van Duong Thành viên cấp 1

...
  2. kubeongay

kubeongay Thành viên cấp 2

Phải đăng nhập để bình luận là chỉnh xong xấu hơn, vùng đen của tóc và áo bị chết, răng ám màu thành răng xỉn
  3. Ngô Đức Huynh

Ngô Đức Huynh Thích chụp lén

- Gốc đẹp hơn, lạm dụng contrast nhiều quá nên toàn bộ bị chết với ám màu nhiều quá.
    Đối với hình này thì mình nghĩ chỉ nên chỉnh sửa sơ lại thôi.
    Chỉnh sửa lần cuối: 2/3/17
  4. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

Cạn lời không nói được câu nào nữa ...Tôi đi chết đây :v:v:v
  5. hanuanvds

hanuanvds Thành viên cấp 1

sao bạn lại không thể nhận ra là bản gốc đẹp hơn bản mà bạn đã chỉnh sửa nhề :)):)):))
  6. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

Tất cả là do cái nền :)
  7. Bui Van Duong

Bui Van Duong Thành viên cấp 1

Em đã nhận ra là xấu hơn rồi các bác ạ, tốt nhất là nên để nguyên gửi cho khách là ngon luôn, càng chỉnh càng xấu

Ủng hộ diễn đàn