Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cuộc thi thiết kế poster Make AIDS History - Giải nhất bảng vẽ Wacom trị giá 5 triệu đồng

Chủ đề thuộc danh mục 'Sự kiện - Cuộc thi' được đăng bởi noobviet, 19/11/13.

Lượt xem: 7,499

1. noobviet

noobviet Thành viên cấp 1

Để cảm ơn tinh thần hóng giải KK của các vietdesigner, em xin dành tặng 5 set BCS cho 5 mem gửi bài tham gia đầu tiên (tính từ lúc này, ai gửi rồi thì gửi thêm bài mới được tính nhé :))).
    Bác nào gửi bài xong thì cho em contact trên này, em sẽ gởi hàng nóng ngay và luôn:">

P/S: đây là BCS em tàng trữ được để dùng dần chứ ko phải của chùa công ty nên số lượng có hạn các bác nhé.
    Justin Nguyễn thích bài viết này
  2. Sun

Sun Mới đăng kí

noobvietJustin Nguyễn thích bài viết này.
  3. noobviet

Justin NguyễnSun thích bài viết này.
  4. noobviet

Bác Sun nhận được hàng nóng chưa nhở :D
    Xài xong nhớ report nhé
    SunJustin Nguyễn thích bài viết này.
  5. Justin Nguyễn

Justin Nguyễn Thành viên cấp 2

ô hay, thế là gửi luôn hở, ưu đãi quá cơ chứ :)). Gửi cho mình dùng với, hay là bác Sun ạ, làm cái hẹn mình dùng chung hô hô =))
    noobviet thích bài viết này
  6. khanhdu1994id

khanhdu1994id Thành viên cấp 3

Vãi các bác, đọc cm mà cười đau bụng, toàn mong trúng BCS, biết trễ quá @@
  7. Sun

Sun Mới đăng kí

Đã nhận được hàng rồi nhé, hôm đó đang ngủ lúc 10h, có chuông nhận, lò dò dậy mặc quần áo đi xuống, nhận bưu phẩm,Hí hứng mở ra là 3 hộp BCS =))=))=)) cảm ơn bác, em chưa xài nhưng em nghĩ cũng nhanh thôi :3 với sức em một đêm là hết ;));));)) cảm ơn bác rất nhiều, chờ tới giải nhất nhì coi thế nào nữa :3

Ủng hộ diễn đàn