Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

CV phiên bản Design

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi Sasutinhte, 21/7/15.

Lượt xem: 3,854

1. Sasutinhte Thành viên cấp 2

Close Topic
    Đóng và xóa chủ đề nhé

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 4/1/16
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. LuanMinh

LuanMinh Thành viên cấp 2

có thấy gì đâu bạn
    Sasutinhte thích bài viết này
  3. LuanMinh

LuanMinh Thành viên cấp 2

lúc nãy thấy trắng trơn hà :">
  4. Đường Thiên Phong

Đường Thiên Phong Thành viên cấp 1

mình viết vào CV còn ko dám để AI quá 80 T_T
  5. UnderBeng

UnderBeng Thành viên cấp 1

Wow...
    CV của bạn thật đẹp...thật không thể tin nổi.
    1. Typo nhảy tưng tưng rất vui mắt.
    2. Bố cục layout thò ra thụt vào kiểu vũ điệu hoang dã...bá cháy....
    3. Màu sắc thì tùm lum, lung ta lung tung như kiểu đèn nhấp nháy xập xình... Đen - xám đậm - xám nhạt - gradient - xong có cả xanh đá đít vào nhảy múa, lắc điên cuồng cùng cái ảnh của bạn, thật quá liên quan.
    4. Còn ngoài ra, kỹ năng phần mềm...Rất khâm phục bạn, kỹ năng của bạn quá siêu, với mức kỹ năng như thế này, thì sẽ có cả 1 tá các công ty lớn nho trong và ngoài nước xếp hàng dài trước của nhà bạn để mời bạn về làm với mức lương tính bằng nhìn USD chứ chả ít.
    5. Ngoài ra tư duy sáng tạo của bạn 8 chấm mà bạn có thể làm được một cái CV như thế này thì hình như trong lúc làm việc, do không cẩn thận, bạn đổ màu nhầm 7 chấm rưỡi đúng không?
    Tóm lại là bản CV của bạn là bản nháp thứ nhất đúng không? Thôi, đừng trêu anh em nữa, post bản chính thức cho anh em chiêm ngưỡng đi bạn ơi!!
  6. dao duc viet

dao duc viet Thành viên cấp 3

Đọc comment của bác #7 e buồn cười vãi ra. Quá thâm thúy :P
  7. Gurl

Gurl Thành viên cấp 3

Cv đậm chất tự sướng :D
  8. Tung.GFX

Tung.GFX Mới đăng kí

Mọi skill đều tầm max lv :v ... vẫn đổ gradient 100% xuống 0%.
    Nói vậy thôi :v ...

Tung.GFX Mới đăng kí

À quên nữa là, PTS không biết ntn nhưng typo chán quá. Làm ơn chọn lại cái này khi dùng font trên pts :)
  10. UnderBeng

UnderBeng Thành viên cấp 1

Tung.GFX Bác cứ đùa, kỹ năng phần mềm thì liên quan gì đâu, cái tư duy thiết kế 8 sao kìa :)
  11. Mochi

Mochi Thành viên cấp 2

Bạn biết nhiều phần mềm mà cài nào cũng siêu :)). Cái mình giỏi nhất cũng không dám để quá 60-70%. Kỹ năng mềm cũng quá tốt :-bd
  12. mrcoiversion2

mrcoiversion2 Thành viên cấp 3

:(:(:( thôi e đi ngủ...e nghĩ tài năng của em có hạn, ở ngoài nhiều cao thủ qá
  13. Sasutinhte

Sasutinhte Thành viên cấp 2

Mochi cái đó mình làm đại thử nghiệm thôi, mình xin đánh giá về thiết kế nè, nhưng bị chê nhiều quá, thực sự minh thiết kế kém lắm... có gì mong các bạn chỉ mình cách sửa với
  14. leolemon

leolemon Thành viên cấp 2

Thấy bạn hơi mâu thuẫn, chắc sợ gạch đá nên ko dám nói gì :D. Bạn kêu bạn thiết kế kém lắm trong khi cái PTS bạn để 100% @-). Ko nhớ rõ nhưng hình như cả thế giới có 2 người thành thạo và sử dụng hết các chức năng của PTS thôi, 1 là cái ông viết ra PTS, 2 chắc là bạn :)).
    p/s: Đùa vậy thôi chứ bạn tham khảo các mẫu CV được anh em khen ngợi ngay trong VDS đi đã nha :D
  15. SunnyBoy

SunnyBoy Thành viên cấp 3

Những người càng nhiều kinh nghiệp, càng làm việc lâu họ lại càng đánh giá mình thấp
  16. thandanit

thandanit Thành viên cấp 2

nói chung chủ thớt nên tập trung đọc tất cả các cmt góp ý ở trên, có thể gay gắt, có thể đậm chất troll, cũng có thể nhẹ nhàng khuyên bảo... thớt nên đọc để rút kn cho bản thân, rồi sửa chữa :-H
  17. Sasutinhte

leolemon thì mình chỉ làm cho có vậy thôi mà, cứ đâu thông tin mình chưa chỉnh sửa :v nếu được thế thật mình đâu cần fai hỏi ý kiến mấy bạn nè :D
  18. Sasutinhte

thandanit cám ơn bạn đã góp ý, nhưng thật sự minh vẫn chưa rõ lắm về mấy cái lời khuyên đó, bạn có thể cho mình biết sai chi tiết ở đâu với :( mình sẽ sửa lại
  19. Inofear

Inofear Thành viên cấp 1

Bằng tất cả tấm lòng, gửi bạn
    Sasutinhte

Bạn yêu design? Đừng dừng lại, hãy cứ thiết kế, đừng lãng phú thời gian cho những lời lẽ lời vô bổ. Bạn đã rút được kinh nghiệm khi post tác phẩm của mình lên chưa? Bạn có học hỏi được gì thêm qua những câu cmt đầy ác ý ko? Nếu bạn tìm nơi để trau đồi và kiểm chứng bản thân, thì bạn đã vào nhầm chỗ rồi. Ở đây ko có thầy dạy cho bạn đâu, chỉ có những kẻ mang túi đá thôi, bạn sẽ ko học đc gì cả mà cuối cùng lại mang sự bực tức một cách vô ích, đừng lãng phí thời gian, đừng lãng phí tâm trí. Nếu bạn muốn hoc hỏi hãy so sánh với các tác phẩm nước ngoài, hãy tìm tòi, so sánh, tự bạn sẽ biết mình cần phải cố gắng đến đâu. Hãy trải nghiệm thực tế, cố gắng mang tác phấm gần đến với hiện thực, số tiền người ta sẽ trả cho bạn mới đánh giá đc tài năng của bạn đến đâu, vì suy cho cùng thiết kế là để phục vụ cuộc sống, nó phải thiết thực. Bạn thiết kế ko phải để làm hài lòng những người ở đây. Những kẻ chỉ biết ném đá mà ko làm được gì, đừng phí thời gian để ý đến, dành thời gian cho công việc. Nếu làm chưa tốt, hãy liên tục hoàn thiện. Hãy dùng thực tế để kiếm chứng. Cố gắng và thành công sẽ đến thôi.
    Chỉnh sửa lần cuối: 3/8/15
  20. thandanit

thandanit Thành viên cấp 2

OH REALLY??? ^:)^

Ủng hộ diễn đàn