Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Đi làm thuê có ai chán sếp giống tui không! Về nhà chơi game cho vui.

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi adamnguyenpro, 29/1/18.

Lượt xem: 6,080

1. adamnguyenpro Mới đăng kí

Nhiều khi ngồi trong văn phòng cũng bực mình, đâu phải mình lúc nào cũng sai chứ!
    Thôi phi bút hay viết, chọi lon nước cũng hay đó.
    Vậy thôi test luôn trò chơi thú vị một thằng bé nó chỉ là hình như: Beat Boss 4 thì phải.

Hi Chơi Game cho vui thôi chứ thật ra thì mình cũng có ác ý gì đâu nha.
    Thật ra ngồi 8 tiếng cũng hơi buồn, hôm đó đi mua giày thì nhìn thấy cậu nhóc chơi cũng zui zui, hỏi thử xem là cái gì.
    Tối về test thử Game mới tải này thì thấy cũng khá tốn thời gian.
    Mình càng gian ác thì càng có nhiều cơ hội ăn tiền.
    Khoái nhất là màn ném dưa hấu và bắn AK cùi nghe cành cành khá là phê.
    Nhìn mặt ông boss đầu tiên là ghét nhất.
    Chưa mở thêm boss nữa trả thù nhiêu cũng rứa rồi mà thấy lắm boss quá.

...
    tranvan.muon thích bài viết này
  2. Hari Hoàng

Hari Hoàng Thành viên cấp 1

game hài đừng hỏi :))
    adamnguyenpro thích bài viết này
  3. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@adamnguyenpro : MÌnh thì thích chơi game loại dàn trận, đi lượt, máy đi 1 lần, rùi mình đi 1 lần, mình phải quan sát, làm sau không bị bao vây, không bị địch hạ knock out, vì mình biết, toàn là game cũ không àh, ví dụ như : mộc đế, Tam Quốc Chí, Thập Tự Trinh... đều là đi lượt, đúng sở thích mình, có bạn nào biết game đi lượt nào mới mới, chơi ngon không ? giới thiệu mình, là mình chơi liền.
    Chỉnh sửa lần cuối: 29/1/18
    adamnguyenpro thích bài viết này
  4. tungchi

tungchi Mới đăng kí

Cần phải cố gắng hơn để sếp không chê được nữa

Ủng hộ diễn đàn