Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Địa ngục và thiên đàng

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi zjtvn, 24/8/12.

Lượt xem: 3,832

1. zjtvn Thành viên cấp 1

Trình độ gà nên từ ý tưởng tới hoàn thành mất hơn 3 tiếng, hix, mời a e góp gạch:D

...
  2. hiếu

hiếu Thành viên cấp 2

OMG! xinh thế mà bạn nỡ...
  3. InvisibleMan

InvisibleMan Thành viên cấp 2

Trông nó dở dở ương ương, nói chung cái này mình thấy ko đẹp. Ý tưởng mình thấy chưa phù hợp với khung hình.
    Phần bên trái bạn làm còn bị lỗi nhiều.
    Bên phải cũng dính lỗi và có phần chói sáng.
    P/S: góp ý nếu có cánh thiên thần bên phải hi vọng lần sau bạn sẽ thêm cánh ác quỷ bên trái cho nó cân đối 2 bên.
  4. Ono

Ono Thành viên cấp 2

Ôi trời em ấy xinh thế mà bạn @@ ~X( .
  5. zjtvn

zjtvn Thành viên cấp 1

mình đề tựa là địa ngục và thiên đàng chứ ko phải thiên thần và ác quỷ bạn à, bên trái là zombie còn bên phải là 1 linh hồn thánh thiện được ban đôi cánh chở che chứ ko phải thiên thần, bên trái thì mình quên xử lý phần tóc, tối làm lại, hix @@
  6. concobebe

concobebe Thành viên cấp 1

bác làm thế nào để đừng nhìn rõ cái vạch phân cách được cho nó chuyển từ thiên đằng sang địa ngục thì cũng phải chuyển từ từ chứ chuyển ngay tế kia mất cảm hứng:))
  7. InvisibleMan

InvisibleMan Thành viên cấp 2

Thường Thiên Đường thì có Thiên Thần. Địa Ngục thì có Ác Quỷ. Bạn thêm cái cánh ác quỷ càng làm nổi bật ý tưởng của bạn chứ sao.
    Bạn xem lại bức ảnh của mình đi nhá, có nhiều cái chưa ổn đâu.
  8. TuanVuKT

TuanVuKT Thành viên cấp 2

Làm cũng khá công phu đó. Phần da bên địa ngục làm cũng ổn ổn rồi.
    Nhận gạch của mình nè:
    - Phần bên địa ngục: tóc làm thô, không tỉa bay bay tý. Môi bóp chưa đẹp lắm
    - Phần bên thiên đường: màu lóa quá. mắt sẫm quá hơi mất hồn. Màu môi cũng chưa thích hợp. Cánh nhìn không rõ nữa. tóc tỉa cũng chưa đẹp lắm
    Đó là một số ý kiến riêng theo cách nhìn của mình. :)

Ủng hộ diễn đàn