Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Fantasy Manipulation] Một vài bức mình làm gần đây.

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi -Trần Văn Hùng-, 25/1/18.

Lượt xem: 5,581

1. -Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

Đã lâu lắm rồi không vào diễn đàn, làm được 3 4 cái tấm manip gọi là để không quên tay nghề, nhớ lại 1 thời, cái thời kỹ năng còn cùi bắp mà chém gió thì như thánh sống. Cũng vì chém gió bị quá đà bị nắn gân nhiều rồi cũng từ từ lên tay được một chút. Hôm nay quay lại diễn đàn mong được anh em chiếu cố cho, hi vọng không bị gạch đá quá nhiều.
    Cảm ơn anh em đã xem nhé!

...
    ong Bắp thích bài viết này
  2. drax

drax Thành viên cấp 4

đẹp nhỉ
    -Trần Văn Hùng- thích bài viết này
  3. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

Cảm ơn bác drax , nếu soát thì cái nào cũng có lỗi nhưng mà soát kỹ quá lại cảm thấy tự ti bản thân lại bỏ lần nữa thì tay chả biết bao giờ mới lên được nữa
  4. Khang Vo Xuan

Khang Vo Xuan Thành viên cấp 1

Đẹp đó bạn. ;)
  5. minhnhat90

minhnhat90 Banned

6. namvo0317

namvo0317 Mới đăng kí

cute quá :))) cảm ơn pác nhiều, cho e xin credit nhé
  7. ong Bắp

ong Bắp Thành viên cấp 2

ẢO và đẹp nhưng like
Từ khóa: