Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[FSHARE] Bộ Photoshop and Photography Tutorials Collection 2014 từ LearnPhotoEditing.net - 11.8 GB

Chủ đề thuộc danh mục 'Photoshop Tutorials - Hướng dẫn Photoshop' được đăng bởi Lưu Hoàng Kiếm, 11/6/14.

Lượt xem: 91,583

1. renzolai

renzolai Mới đăng kí

Bác ơi, bác share cho em với được không? Email em là: toantran.tvt@gmail.com. Thanks bác nhiều lắm. >:D<
  2. thaitink8

thaitink8 Thành viên cấp 1

mọi người ơi,ai đã nhận được link của anh kiếm thì share cho e xin với,em comment mail rồi mà chưa nhận được link,chắc tại bác kiếm bận quá,ai có rồi share hộ cho em với
  3. Carla02

Carla02 Mới đăng kí

4. GauUni

GauUni Mới đăng kí

5. vuabuonlau

vuabuonlau Thành viên cấp 3

6. Leviathan

Leviathan Thành viên cấp 1

7. txdang1502

txdang1502 Mới đăng kí

8. jumpy

jumpy Mới đăng kí

9. vietanhtn

vietanhtn Thành viên cấp 1

10. HaiXanh123

HaiXanh123 Thành viên cấp 2

11. bibiboy

bibiboy Mới đăng kí

12. trannamlong

trannamlong Mới đăng kí

13. Hà Mạnh Huy

Hà Mạnh Huy Mới đăng kí

14. N.P

N.P Thành viên cấp 4

Hiện tại bạn Kiếm hình như ko online forum nữa, mình là ng đã nhận đc link. Vậy xin phép đc share qua INBOX forum để tránh bị public link, ai cần thì inbox mình sẽ share link.
    salemblue thích bài viết này
  15. Thế Cơ Mà

Thế Cơ Mà Mới đăng kí

bạn ơi mình like rồi mà sao lâu quá vậy :3 bạn gửi link giùm mình được không? :) cảm ơn nhiều nha!
    congthe230392@gmail.com
  16. minhquana1k16

minhquana1k16 Mới đăng kí

17. Phùng Đức Việt

Phùng Đức Việt Thành viên cấp 1

18. anonymous27

anonymous27 Mới đăng kí

19. anh trần đức

anh trần đức Thành viên cấp 1

Ủng hộ diễn đàn