Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[GETLINK] Hosting Fshare cho mọi người - Link trực tiếp qua Proxy

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiến thức tin học' được đăng bởi Trần Hiển, 21/3/13.

?

Getlink có tốt không?

1. Tốt, cứ tiếp tục cố gắng!

100.0%
  2. Link thì được link thì không.

0 vote(s)
    0.0%
  3. Link hỏng, không tải được.

0 vote(s)
    0.0%
  4. Đề nghị dẹp ngay topic, quá tệ! :D

0 vote(s)
    0.0%

Lượt xem: 3,748

1. Trần Hiển Mới đăng kí

BÂY GIỜ SẼ GETLINK FSHARE THÔI, SAU NÀY GOM ĐƯỢC ACC THÌ MÌNH SẼ MỞ RỘNG
    Với mong muốn giúp đỡ cho mọi người tải dữ liệu ở Fshare một cách thuận tiện và nhanh nhất (có thể), mình lập topic này hi vọng có thể giúp đỡ cho cô bác anh chị em... trong diễn đàn. Mình sẽ cố gắng hết mình, mong được sự ủng hộ của mọi người ;)
    Điều kiện:
    1. Tự kiểm tra link còn sống rồi hãy post nha (đỡ mất thời gian mình và của bạn nữa)​
    2. Link được đặt trong thẻ CODE hoặc URL (để tiện mình copy/paste => getlink được nhanh hơn)​
    VÍ DỤ CỤ THỂ:​
    [​IMG]>>Ảnh nguồn từ vn-zoom<<
    3. Không link nội dung liên quan XXX/ VIRUS... hoặc mấy thứ hại não! \m/
    4.Nếu nhiều link thì đưa theo từng nhóm/5 link (khi nào tải xong thì post mình getlink tiếp. Vì get một lần nhiều quá mệt 8-> )​
    Chú ý :
    - Trước khi tải thì add PROXY (cách add thì hỏi bác "gu gồ" nha)​
    - Dùng IDM thì copy link và dùng nút "Add link" trong​
    giao diện IDM để bắt đầu tải(không biết click trực tiếp ra sao, vì mình không dùng IDM =)) )​
    Mình ONLINE sẽ getlink cho bạn một cách nhanh nhất :​
    update...

...
  2. TONE.Rs

TONE.Rs Thành viên cấp 3

mình cũng muốn getlink cho các bạn từ 4share.vn, nhưng bạn chủ threads có thể hướng dẫn mình ko :D
    có cái acc vip 1 tháng nạp liên tục, muốn share mà vừa hôm đầu share bị ban luôn 7 ngày nên ko thể share tiếp vì kiểu gì cũng bị phát hiện, muốn giúp mọi người mà ko được :D
    Trần Hiển thích bài viết này
  3. Trần Hiển

Trần Hiển Mới đăng kí

Được nè, bác pm với mình qua yahoo đi, rồi mình với bác getlink Fshare và 4share. Cũng dễ lắm. Lúc trước cũng xin được vài acc 4s, nhưng nhanh bị block lắm, tốt nhất có acc thì giữ, getlink cho người ta thôi, đăng nhập 1 acc ở nhiều nơi là block liền. Nên mình không dám getlink vì ko có acc riêng :D
    TONE.Rs thích bài viết này
  4. Trần Hiển

Trần Hiển Mới đăng kí

ế quá ^^

Ủng hộ diễn đàn