Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giá thiết kế cho các gói banner các bác tính sao?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi xin kinh nghiệm cho designer' được đăng bởi Vô Danh Vô Thực (bị xóa), 15/1/16.

Lượt xem: 1,760

1. Vô Danh Vô Thực (bị xóa) Thành viên cấp 2

Như tiêu đề, mình ít có kinh nghiệm báo giá cho mấy trường hợp này nên ko biết mặt bằng chung trong giới thế nào:

+ Bộ banner GDN tầm 15 size.
    + Bộ banner Coccoc
    + Cover/ like page ad... cho facebook.
    + Banner tĩnh/động

Các bác cho mình chút kinh nghiệm và giá thành chung để mình báo khách nhé :)
    Cám ơn nhiều :D

...
  2. mrcoiversion2

mrcoiversion2 Thành viên cấp 3

mặt bằng chung tầm 300 -400/ cái, mà khách hàng VN nghe cái giá té lặn mất tăm =))
    Vô Danh Vô Thực (bị xóa) thích bài viết này
  3. leecot

leecot Mới đăng kí

Cái này cũng tùy vào năng lực và lĩnh vực đó bạn. Theo kinh nghiệm của mình thì bên BĐS hay có giá cao hơn
    Vô Danh Vô Thực (bị xóa) thích bài viết này
  4. Vô Danh Vô Thực (bị xóa)

Vô Danh Vô Thực (bị xóa) Thành viên cấp 2

mrcoiversion2 mình thấy giá đó ko cao đâu bạn, chứ mấy cty quảng cáo nó tính khách hàng 1 cái cũng cả triệu rồi :D

leecot vậy bác có giá ướng chừng cho từng cái ko?

Ủng hộ diễn đàn