Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giáo trình học Ai nâng cao

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Illustrator' được đăng bởi Khoi lap phuong, 27/5/15.

Lượt xem: 4,504

1. Có bác nào có giáo trình Ai nâng cao không cho em xin cái.. em đã học Ai một thời gian và đã thành thạo ở mức khá rồi. bây giờ em muốn nâng cao tay nghề lên một trình độ mới. các bác giúp em với

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Làm mấy tut nâng cao trên video là đc thôi thớt à.
  3. Đừng đưa ảnh cho tôi

Đừng đưa ảnh cho tôi Thành viên cấp 2

www.freelancer.com vào mà làm thôi
    học sao bằng làm được
    cứ để bọn tây đánh giá thì mới đúng chuẩn quốc tế nhé bạn
  4. Cái freelancer.com đó làm có dễ làm không bạn, ý mình là cơ hội để mình có đc việc có cao không ak
  5. Đừng đưa ảnh cho tôi

Cứ đâm vào cái 10$ 20$, dễ thì không phải dễ nhưng ít nhất mình cũng được nhận xét từ khách hàng.
    Rồi người ta đánh giá mình cao thì mới có khả năng nhận việc tốt được
    One Top thích bài viết này
  6. nhưng mà cái đó hình như là nước ngoài phải không bạn. toàn tiếng anh không ak. Mình vừa tìm hiểu thì thấy có những trang freelaner khác như vlaner hình như của việt nam thì phải
  7. Đừng đưa ảnh cho tôi

Freelance Việt có nhiều bê bối về khoản lấy cuộc thi bên freelancer nước ngoài về rồi quịt với tác phẩm của thằng giải nhất như dùng paint vẽ. Có thể google dịch vì muốn khá đồ họa thì tiếng anh là khá cần vì nhiều tut và tính năng mới chỉ có tiếng anh.
  8. Kiểu này là phải cày tiếng anh rồi

Ủng hộ diễn đàn