Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp em cái logo cho website với ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi tranvannito, 22/8/15.

Lượt xem: 1,643

1. tranvannito Thành viên cấp 1

Tình hình là em đang địch lập 1 trang web để về game
    website tên miền là FEEDorAFK.com ạ
    Mà em gà về cái logo nên không biết làm sao ạ
    Em làm web để giải trí thôi

...
  2. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

Còn thiết kế logo thì để kiếm tiền mua mì gói chứ không để giải trí đâu bạn.
  3. makiothekid

makiothekid Thành viên cấp 1

4. tranvannito

tranvannito Thành viên cấp 1

@Babeomoon cho em ý tưởng cũng đc ạ
  5. Các pro giúp e chỉnh sửa Fc Đông Tiến sang Fc Kim Ngọc 1 và 1995 sang 2015 được ko ạ. E cảm ơn các pro nhiều icgXuMJ.jpg
  6. Thanh Phú

Thanh Phú Thành viên cấp 3

7. nucuoinho

nucuoinho Thành viên cấp 2

makiothekid sao cái logo nhật minh bát tràng của mình lại nằm trong profile của bạn thế kia.
    mà cái này em chỉ gửi qua mail cho khách đang cần thiết kế thui mà sao bạn lại có nó. hay chính bạn là vị khách đăng tin thiết kế logo "GỐM SỨ NHẬT MINH", rất mong bạn làm rõ chuyện này.
    vì logo chào giá của mình lại nằm trong profile của bạn.
  8. dabeomoon

nucuoinho vs makiothekid làm rõ ràng đê, mà cái logo ăn cắp tạo hình trắng trợn giành nhau làm gì.
  9. dabeomoon

tranvannito nói thêm lần nữa là mình làm nghề bán ý tưởng kiếm mì ăn qua ngày, đem cho không hết thì sống bằng niềm tin sao bạn.

Ủng hộ diễn đàn