Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Happy Tết Nguyên Đán 2015 - Tùm lum team

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm video clip' được đăng bởi Công dân lương thiện, 23/2/15.

Lượt xem: 2,166

1. Công dân lương thiện Thành viên cấp 3

Happy - Tùm lum team
    Tết này mình về quê chơi và có rất nhiều kỉ niệm. Mình làm 1 clip để kỉ niệm dịp Tết năm nay. Mọi người xem cho vui ^^
    Clip mình quay bằng Canon 600D với Lumia 820, quay quanh nhà mình, nhà hàng xóm và thị xã. Clip cần nhiều cảnh nên phải đi quay trong 3 ngày. Tùm lum team là nói chơi, chứ toàn anh chị em dòng họ, xúm lại quay :D Dựng phim bằng camtasia và AE. Nhạc trong clip thì chắc là biết rùi nhỉ, là bài Happy-Pharrell Williams. Mới tập tành quay phim, dựng phim, các bác thông cảm nếu clip có vấn đề gì!! :D

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. greenwind007

greenwind007 Thành viên cấp 2

đứng nóc nhà nhảy múa rất gần đường đến nóc tủ...
    nhạc hay
    Công dân lương thiện thích bài viết này
  3. Tugumi

Tugumi Mới đăng kí

Mấy em gái mặc áo dài phởn thế bác :v
    Công dân lương thiện thích bài viết này
  4. Công dân lương thiện

Công dân lương thiện Thành viên cấp 3

greenwind007 lên nóc tủ ngắm gà khỏa thân :D
    Tugumi hồn nhiên yêu đời mà bác :v

Ủng hộ diễn đàn