Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Help Không load được ảnh trên diễn đàn

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi Tài Năng Trẻ, 11/6/14.

Lượt xem: 2,279

1. Tài Năng Trẻ Mới đăng kí

Mình có tham khảo trên mạng cách sửa lỗi load ảnh nhưng mình làm cũng không load được hiện tại mình đang dùng trình duyệt Crom ai biết chỉ dùm mình .Tks

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Cái này ko phải lỗi ở thớt đâu. Cái này do topic đó của một thớt nào đăng hình bị chết đấy mà :D Thớt up cái link đó xem nào :-?
    mindnie thích bài viết này
  3. Tài Năng Trẻ

Tài Năng Trẻ Mới đăng kí

Không phải là do lỗi người đăng mà do mình bị vậy có 1 số tut mình xem được hết 1 số tut thì xem được hình này mất hình kia không hiểu:(
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Link đâu? Thớt không hiểu à?
  5. Tài Năng Trẻ

Tài Năng Trẻ Mới đăng kí

Mình là thanh viên mới lên không up được link :(
  6. siukoi

siukoi Thành viên cấp 2

Mình cũng đang bị vây . Có 1 số link vào không xem được hình. Trong khi vẫn thấy mọi người xem và comment bình thường
  7. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Ko up đc link thì bỏ http:// ra, cái này đã nói rõ rồi sao nhiều người cứ giả mù ko thấy vậy nhỉ?

Bạn ko đưa link ra thì làm sao ngta biết mà giải đáp cho bạn?

Với cả bạn post bài sai box rồi! Tạm thời BAN nick cảnh cáo 3 ngày + Moved

Ủng hộ diễn đàn